Hyundai Porter2 không có cảm biến trục cam có nổ được không các cụ ???

anhnv_2411
Bình luận: 27Lượt xem: 5,754

oto16ahn

Tài xế O-H
Trước em học thì thầy có nói mỗi hãng hộp sẽ đc thiết kế theo tiêu chí thích của hãng ,của dòng xe . Lên tuỳ từng xe mà hộp được cài thiết kế với các cách khiển khác nhau .lên có những cách điều khiển ở các dòng là khác nhau .

luyen_hybrid

Tài xế O-H
tất cả các cụ phán em porter 2 mất cảm biến cam vẫn nổ đc chỉ là lí thuyết hết. trên thực tế rất nhiều xe mất cảm biến cam vẫn nổ được nhưng có thể là đề hơi dai hoặc chỉ nổ ngon ở galangti còn các chế độ khác không ngon nhưng em dám khẳng định với các cụ rằng porter 2 béc điện các cụ rút cảm biến cam ra đề đến mít mùa không chịu nổ.

hocnghe

Tài xế O-H
tất cả các cụ phán em porter 2 mất cảm biến cam vẫn nổ đc chỉ là lí thuyết hết. trên thực tế rất nhiều xe mất cảm biến cam vẫn nổ được nhưng có thể là đề hơi dai hoặc chỉ nổ ngon ở galangti còn các chế độ khác không ngon nhưng em dám khẳng định với các cụ rằng porter 2 béc điện các cụ rút cảm biến cam ra đề đến mít mùa không chịu nổ.
Chuẩn không cần chỉnh vì nhà cháu cũng đã mỏi mắt vì vụ này rồi

tuandienvbhp

Tài xế O-H
Các cụ cho nhà cháu hỏi xe tải hyundai porter 2 đời kim phun điện tử không có tín hiệu của cảm biến trục cam thì có tín hiệu mở kim ạ ????
không có tín hiệu trục cam máy vẫn nổ được cụ ạ, chỉ hơi khó nổ, khi máy nổ được ga không thoát, cảm giác hơi có tiếng gõ , ga không ổn định, đồng thới báo lỗi động cơ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên