Kêu gọi anh em đóng góp xây dựng thư viện O-H (Lần 1)

khoadongluc
Bình luận: 42Lượt xem: 8,446
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuandienvbhp

Tài xế O-H
nhà cháu hôm nay lang lang khắp ga ra Hải Phòng xin được một số cảm biến của động cơ xe du lịch các loại còn khá ngon và dùng tốt. mang vào trong cho thư viện đây, nhà cháu rất mong thư viện nhanh chóng hoàn thiện để anh em OH có thêm một niềm vui mới

duygara

Tài xế O-H
Em xin chung tay đóng góp một phần sức lực xây dựng thư viện cho mái nhà của Ae O-H chúng ta với số tiền là 1 triệu đồng , sẽ chuyển khoản vào ngày thứ hai . Với hơn 200
.000 thành viên , mỗi người đóng góp một chút em tin dự án sẽ sớm hoàn thành !

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
các anh cho e tò mò tí.có phải các anh học trường công nghiệp 4 ra hay sao mà tên diễn đàn lại là otohui vậy ạ:)
Đây là diễn đàn chung của mọi người cụ ạ ! Không phải là diễn đàn của cá nhân hay đơn vị nào quản lý ![DOUBLEPOST=1408809955,1408809900][/DOUBLEPOST]
nhà cháu hôm nay lang lang khắp ga ra Hải Phòng xin được một số cảm biến của động cơ xe du lịch các loại còn khá ngon và dùng tốt. mang vào trong cho thư viện đây, nhà cháu rất mong thư viện nhanh chóng hoàn thiện để anh em OH có thêm một niềm vui mới
Cái ân tình của cụ dành cho Ô HÁT thật lớn lao ! Rất mong tiếp đón cụ tải mảnh đất Sài GÒn trong những ngày tới !

Trân trọng ![DOUBLEPOST=1408810026][/DOUBLEPOST]
Em xin chung tay đóng góp một phần sức lực xây dựng thư viện cho mái nhà của Ae O-H chúng ta với số tiền là 1 triệu đồng , sẽ chuyển khoản vào ngày thứ hai . Với hơn 200
.000 thành viên , mỗi người đóng góp một chút em tin dự án sẽ sớm hoàn thành !
Xin thay mặt anh em đang xây dựng xin ghi nhận tấm lòng của cụ và biết ơn cụ rất nhiều ! Hy vọng lúc cụ rảnh từ BÌnh dương cụ phóng lên chơi với anh em nhà cháu ạ !

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
Những suy ngẫm các cụ quả đúng là người có tâm trong nghề, tuy nhiên để làm đc điều đó k phải là đơn giản. Chi phí, quản lí tiền bạc là vấn đề lớn nhất trong mọi tổ chức. Chúng ta chỉ có thể free, chỉ có thể bữa cơm, chỗ ngủ free khi kinh tế đủ mạnh, kĩ thuật vững vàng.
=> Để trong tủ có nhiều tài liệu cũng như học cụ thì phải đi đôi với vấn đề kinh tế. K phải ai cũng biếu không miếng cơm mình cho người khác..

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Những suy ngẫm các cụ quả đúng là người có tâm trong nghề, tuy nhiên để làm đc điều đó k phải là đơn giản. Chi phí, quản lí tiền bạc là vấn đề lớn nhất trong mọi tổ chức. Chúng ta chỉ có thể free, chỉ có thể bữa cơm, chỗ ngủ free khi kinh tế đủ mạnh, kĩ thuật vững vàng.
=> Để trong tủ có nhiều tài liệu cũng như học cụ thì phải đi đôi với vấn đề kinh tế. K phải ai cũng biếu không miếng cơm mình cho người khác..
không đơn giản không đồng nghĩa là không thể !Miễn phí không có nghĩa là không có kinh tế !
Có thể cụ chưa giao lưu với anh em Ô HÁT nhiều nên cụ còn băn khoăn . Nếu có điều kiện xin mời cụ ghé chúng tôi khi đó cụ sẽ hiểu đôi lúc kỹ thuật giỏi , nhiều tiền nhưng chỉ là điều kiện cần chứ chưa phải là điều kiện đủ !

Đồng ý rằng Đam mê muốn theo đuổi được thì phải có thu nhập và cố biến cái "Đam mêm thành thu nhập bền vững" chính là mong ước của nhiều anh em kỹ thuật . NHƯNG liệu rằng cứ cân đo đong đếm giữa cái lợi và cái hại , cái thiệt và cái hơn thì làm gì có Wikipedia , Facebook , google , và đơn thuần nhỏ nhoi như Oto-hui ?[DOUBLEPOST=1408936849,1408813121][/DOUBLEPOST]Danh sách anh em đóng góp xin cập nhật tại đây :
http://www.oto-hui.com/threads/danh...-xay-dung-thu-vien-o-h.70900.html#post-292637

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Hàng mục tiếp theo của anh em O-H !

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
Một cánh én không thể làm nên mùa xuân. Mong a.e bỏ lợi trước mắt nghĩ đến lâu dài..

thaianh

Tài xế O-H
TUỔI GIÀ SỨC YẾU RỒI ko làm ra nhiều tiền như lớp trẻ nhưng cố theo bằng CỤ GIẺ ,CỤ BÓI ,CỤ KHỈ , Ngay sau ngày lễ ngân hàng đi làm (THÁI ANH ) Xẽ chuyển vào tài khoản cho cụ đàm 5 củ
Còn đồ cũ và đồ thừa thì cũng có , nhưng còn phải xem THƯ VIỆN nhà mình thừa thiếu thế nào chứ cứ chuyển vào thì trả nhẽ lại bán phế thải còn cứ để thì trật chỗ .

TuKhong

Tài xế O-H
Như đã hứa, em đóng góp chút cho anh em. Bác đờm check tài khoản nhé. Do chuyển trực tiếp từ atm nên em ko ghi nội dung được.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Như đã hứa, em đóng góp chút cho anh em. Bác đờm check tài khoản nhé. Do chuyển trực tiếp từ atm nên em ko ghi nội dung được.
Kính bác !

Em đã nhận được 1.000.000 (Một triệu) do tên người gửi là NGUYEN HAI LINH vào lúc 16h31
Xin thay mặt anh em cảm ơn bác rất nhiều (Nếu ở miền Nam mong bác ghé chơi và góp ý kiến với anh em ạ )

TuKhong

Tài xế O-H
Em ở tphcm, chỉ là em ko biết địa chỉ nên ko ghé qua mời các bác cà phê được. Bác cho em địa chỉ em sẽ ghé qua :)

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Thấy các cụ ở trên đóng góp " nặng ký " mà em sợ đóng góp ít thì ngại. Nhưng em trộm nghĩ " Ai có ít góp ít, ai có nhiều góp nhiều " Hiện với sức em, em xin đóng góp 200.000 vnd. ( Nhờ cụ Wanted chuyển giúp ) . Mong các cụ nhà mình hãy chung tay xây dựng để có 1 THƯ VIỆN OH CỦA CHÚNG TA thật đẹp, thật hoành tráng...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên