Kiểm tra các cảm biến, van điện

Tuanhtran254
Bình luận: 3Lượt xem: 1,056

Tuanhtran254

Tài xế O-H
nhà cháu mới tập toẹ vào nghề mong các cụ cao niên chỉ giáo cho nhà cháu với ạ. Chẳng là cháu muốn hỏi các cụ tư vấn nhà cháu muốn test cái van lSEPC trên máy komatsu thì cháu phải test như nào ạ. Rồi con speed sensor ... và nhiều cảm biến khác/ nguồn cấp cho van là bao nhiêu ? Ntn là van còn sống ạ ...

Phuthuy1234

Tài xế O-H
nhà cháu mới tập toẹ vào nghề mong các cụ cao niên chỉ giáo cho nhà cháu với ạ. Chẳng là cháu muốn hỏi các cụ tư vấn nhà cháu muốn test cái van lSEPC trên máy komatsu thì cháu phải test như nào ạ. Rồi con speed sensor ... và nhiều cảm biến khác/ nguồn cấp cho van là bao nhiêu ? Ntn là van còn sống ạ ...
Thống số thì nhà sản xuất đã thiết kết chi tiết và shop ở diễn đàn có sẵn em tải về đọc và nghiên cứu không hiểu phần nào thi đăng lên mọi người sẽ chả lơi giúp em
Em nhé chúc em mái đam mê với nghề

Tien95

Tài xế O-H
Cái này phải dựa vào thông số nhà sản xuất đưa ra ( trong shop manual ) .cũng có khi quan sát bằng mắt thường xem có gì bất thường không

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên