komatsu wa430

qtdienotohp
Bình luận: 8Lượt xem: 1,567
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
xin các tiền bối giúp đở cho em komatsu w430 6d11e-3 hộp động cơ qsc8.3-cm850 fie chạy lại hộp động cơ cám ơn các cụ trước
CHào bác
Máy bị sao, bệnh gì bác có thể viết rõ, bác viết thế một người đọc như em vừa không hiểu, vừa cảm thấy thiếu tôn trọng, mong bác chú ý sửa bài lại và lần sau
Thân

qtdienotohp

Tài xế O-H
xin lổi bác máy của em nó bi hỏng hộp động cơ bác ạ động cơ máy 6D114E-3 bác ạ em muốn xin cái fie để chạy lại hộp động cơ cho đúng đời máy bác ạ đời hộp la QSC8.3-CM850 đó bác

havanhieu

Tài xế O-H
em chào anh canh miếu tình hình là thế này nhà em có con máy zaxis 330-3 máy của em làm được khoảng 40 phút thì khi vào tay đòn thì nó cứ chậm lờ đờ là bị làm sao anh giúp em với còn những động tác khác vẫn bình thường

Tien95

Tài xế O-H
em chào anh canh miếu tình hình là thế này nhà em có con máy zaxis 330-3 máy của em làm được khoảng 40 phút thì khi vào tay đòn thì nó cứ chậm lờ đờ là bị làm sao anh giúp em với còn những động tác khác vẫn bình thường
Cụ đo áp khiển lúc đầu với lúc yếu của động tác vào arm rồi so sánh xem sao .lúc nóng lên cụ xem múa gió có nhanh k hả cụ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên