Lacette ko đóng quạt làm mát cần giúp đỡ

khacbo
Bình luận: 33Lượt xem: 4,425

khacbo

Tài xế O-H
vâng cảm on các cụ mai e cho sử lí cái cảm biến nhiệt độ rùi báo các cụ sau? Nhưng e thấy đồng hồ nhiệt trên bảng táp lô báo chuẩn mà ?>

garatuantrang

Tài xế O-H
vâng cảm on các cụ mai e cho sử lí cái cảm biến nhiệt độ rùi báo các cụ sau? Nhưng e thấy đồng hồ nhiệt trên bảng táp lô báo chuẩn mà ?>
Bác phải cắm máy chẩn đoán vào xem ECU đã nhận đc tín hiệu của nhiệt độ máy chưa. Đồng hồ báo nhưng ko có nghĩa là ECU đã nhận đc tín hiệu

mazda_leverF

Tài xế O-H
e đang làm một con lacette ex 2009 ko đóng quạt lỗi là <p0480 FAN 1 Control circuit><p0481 FAN 2 control circuit><p0118 engine coolant temperature sensor 1 circuit> mong các cụ chỉ e cách sử lý ah e đang bối rối quá?[/QUOTE
tat ca cac hang deu co . nam trong gia 7tr . phai ko bac . phai lien he toi ai vay bac
bac kiểm tra con nhiệt độ ở ngay đuôi mặt máy ấy...nó ở ngay cụm van hằng nhiệt...con đó điều khiển quạt gió...luôn tiên kiểm tra van hằng nhiệt...thao hệ thống nước con nay bác nhớ phải xả e kĩ ko là sôi nước

khacbo

Tài xế O-H
bac kiểm tra con nhiệt độ ở ngay đuôi mặt máy ấy...nó ở ngay cụm van hằng nhiệt...con đó điều khiển quạt gió...luôn tiên kiểm tra van hằng nhiệt...thao hệ thống nước con nay bác nhớ phải xả e kĩ ko là sôi nước[/QUO e làm đc rùi các cụ ah e cho thay hộp mới tại hộp nó cũng rẻ lắm

khacbo

Tài xế O-H
cảm ơn thất cả các cụ e làm song con này rùi nó bị lỗi ở hộp sửa chữa gần bằng giá mua mới e cho thay hộp các cụ ah

quan1234

Tài xế O-H
e làm cho hàng .. sdt 0986475975 . hum trước e đã sửa con lasetti bi quạt bị chập và lỗi mạch . a mang qua e ktra cho

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên