lốc điều hòa không ngắt khi nạp ga bổ sung?

N
Bình luận: 41Lượt xem: 8,145

mcv30

Tài xế O-H
nói chung là chưa chuyên hoặc là mới làm cho nên nhiều thứ chưa rõ lắm , kể cả câu hỏi .
phải đưa các thông số lên đây mới phán được

narutokul

Tài xế O-H
Lên đây có ích quá,cả nhà ta cùng giú nhau
Bạn lấy đồng hô đo nhiệt độ bỏ vào cửa gió xem nhiệt độ bao nhiêu,để phân tích,xử lý cho dễ
Mình không có đồng hồ đo bạn ak
[MERGETIME="1430141755"][/MERGETIME]
nói chung là chưa chuyên hoặc là mới làm cho nên nhiều thứ chưa rõ lắm , kể cả câu hỏi .
phải đưa các thông số lên đây mới phán được
Lần sau mình sẽ chú ý hơn. Cảm ơn bạn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Lên đây có ích quá,cả nhà ta cùng giú nhau

Mình không có đồng hồ đo bạn ak
[MERGETIME="1430141755"][/MERGETIME]

Lần sau mình sẽ chú ý hơn. Cảm ơn bạn
Đồng hồ đo nhiệt độ là 1 dụng cụ rất có ích, sao bác không sắm lấy 1 cái mà dùng, đỡ phải đoán già đoán non

baisuhocdienoto

Tài xế O-H
Bác thu cắm đồng hồ báo nhiệt độ xem xuống bao nhiêu do . xuống 5do ma ko ngắt bác thay thế ro le ngắt la ok luôn . ko xuống duoc thi xem lai hệ thống xem ... e hiểu biết nông can góp ý vui thôi hehe...

antrungan

Tài xế O-H
chả hiểu sao các bác cứ nói nhiệt ngon là 4-5 độ mà cái đồng hồ đo nhiệt của nhà em toàn xuống 0 độ , có con xuống đến dưới 0 nữa , thế là cái nhà em là đồ tàu hả các bác

Cai banh xe

chả hiểu sao các bác cứ nói nhiệt ngon là 4-5 độ mà cái đồng hồ đo nhiệt của nhà em toàn xuống 0 độ , có con xuống đến dưới 0 nữa , thế là cái nhà em là đồ tàu hả các bác
Cái đó thì không biết được. Nhưng đồ gì thì đồ, 5 độ là 5 độ mà bác. Như vậy của bác lạnh quá rồi còn gì

antrungan

Tài xế O-H
Cái đó thì không biết được. Nhưng đồ gì thì đồ, 5 độ là 5 độ mà bác. Như vậy của bác lạnh quá rồi còn gì
Vâng của nhà em giống cái su páp ấy. Xe e làm đo toàn thấy xuống 0 với 1 độ thôi. Cái nào mà 4-5 độ là e thấy cũng chưa ổn lắm. Liệu có phải cái của nhà e bị chênh so với thực tế ko nhỉ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Vâng của nhà em giống cái su páp ấy. Xe e làm đo toàn thấy xuống 0 với 1 độ thôi. Cái nào mà 4-5 độ là e thấy cũng chưa ổn lắm. Liệu có phải cái của nhà e bị chênh so với thực tế ko nhỉ
0 độ có mà xài nước đá hả bác? ở cửa gió 0 độ thì theo bác trong giàn lạnh khoẳng bao nhiêu độ?

hoaldc200318

Tài xế O-H
cụ dùng đồng hồ kiểm tra độ lạnh cửa gió xem có đạt khoảng 3-6 độ không ?đi thử xem có bị đóng băng ống hạ áp không ?
1 có thể không đủ lạnh <kiểm tra hệ thống đh>
2 có thể hỏng cảm biến ngắt lạnh <thay hoặc chế tecsmota cơ >

Cai banh xe

À, cái của bác nó dài, nên chọc vào sâu thế nó mới sướng. Còn mấy cái kia mơn mơn miệng lỗ, thấy 5 độ (là được rồi) thì bên trong nó lạnh sâu hơn nhiều. Chứ ngoài mép lỗ mà 0 độ thì lạnh quá

BXT_Lc

Tài xế O-H
À, cái của bác nó dài, nên chọc vào sâu thế nó mới sướng. Còn mấy cái kia mơn mơn miệng lỗ, thấy 5 độ (là được rồi) thì bên trong nó lạnh sâu hơn nhiều. Chứ ngoài mép lỗ mà 0 độ thì lạnh quá
Có dài cũng chả chọc tới bác ạ.4 -5 độ là được rùi bác nhỉ.0 chắc là mát như kiểu mở tủ lạnh ra hóng mát,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên