Lỗi báo điện động cơ trên xe kim phun điện tử

buiquangtoi
Bình luận: 11Lượt xem: 1,286

buiquangtoi

Tài xế O-H
khi báo lỗi này xe đang chạy mất gã từ từ chết máy ,,khi tát khóa điện một lúc bật lên lại hết lỗi ,xe nổ máy bình thường ,,chạy một lúc máy lại hiện lên lỗi vậy xe lại chết máy cứ lặp lại như vậy ..xin các bác cho ý kiến về cái lỗi động cơ này cách giải quyết,, hi đây là lỗi chung nên không phân biệt hãng xe ,,các bác cứ chém tất cả các hãng và cách giải quyết từng hãng ,

buiquangtoi

Tài xế O-H
các loại xe đời cũ cũng không có nhiêu thông tin lắm nó chỉ báo lỗi điện động cơ thôi lại không có phần mem nên khó mà biết ,,hi thế mới khó ăn

buiquangtoi

Tài xế O-H
lỏng giắc cảm biến thì có nhiều đó trước em gặp con man cl280 cũng vậy do lỏng gắc cắm nên bị lỗi ..hi lên cũng chẳng có gì không máy đo gì cả cứ vỗ vài phát chỗ bó dây gần cầu chì ,,hi em nó lại hoạt động bình thường mà đến giờ cũng không lỗi ,,hi hay ghê,, đúng là ngu nhưng may ,,ha

quytruong1990

Tài xế O-H
Khả năng do bơm xăng kém đấy ạ.em cũng gặp trường hợp xe matiz 2003 cứ chạy 1 lúc là lịm máy từ từ,dừng lại 1 tí lại đề nổ chạy lại bị như thế.thay bơm xăng ăn ngay.các cụ chém nhẹ nhẹ thôi nhé hì :emo11:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên