máy khoan furukawa HCR1200 ed mất hơi

HaGiangThao90
Bình luận: 10Lượt xem: 1,462

HaGiangThao90

Tài xế O-H
thưa các cụ nhà e có con furukaoa 1200 ed đời 2010 đang làm tư nhiên mất hơi khoan,đồng hồ trong bình nén vẫn đạt 10kg ,cảm biến mồi hơi vẫn hít,mang da e kiểm tra không bi rách,e đã lấy đong hồ khác đo lại hơi trong bình không dung đồng hồ gắn sẵn của máy hơi vẫn báo 10kg, tìm mãi mà không hiểu sao không ra búa được.mong các cụ giúp đỡ

anymore-anywhere

Tài xế O-H
Bác xướng nhỉ. Em đây đc sờ mỗi con fu180 đời tám mấy. Chán chả buồn chết. Bác ở máy thì rò lại xem mất từ đâu chứ lại đi hỏi mọi người vậy.

HaGiangThao90

Tài xế O-H
Bác xướng nhỉ. Em đây đc sờ mỗi con fu180 đời tám mấy. Chán chả buồn chết. Bác ở máy thì rò lại xem mất từ đâu chứ lại đi hỏi mọi người vậy.
Hjjj,thì không biết lên mới phải hỏi chứ cụ,ở chô e con có con 951 cung đời mấy không thua kém gi con fu180 của cụ đâu..chiến tất k ngại cụ a..

cụ kiểm tra mấy con mở van chưa
E kiên tra hết rồi,e đang đăt mua miếng da của đồng lợi,chiều lấy về xem có đc không..

anymore-anywhere

Tài xế O-H
Hjjj,thì không biết lên mới phải hỏi chứ cụ,ở chô e con có con 951 cung đời mấy không thua kém gi con fu180 của cụ đâu..chiến tất k ngại cụ a..

E kiên tra hết rồi,e đang đăt mua miếng da của đồng lợi,chiều lấy về xem có đc không..
Không phải là 951 mà là mỗi tháng chín lần mệt ấy cụ.... Em là em chán mấy con khoan lắm rồi. 2 con fu180 1 con 951 1 con ingersoll 670 hai con pc450-6.... Ôi chán

anymore-anywhere

Tài xế O-H
Chắc của nhà bác đây nhỉ...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên