Mazda3 pan kịch độc

tranquynhnd
Bình luận: 27Lượt xem: 2,808

tranquynhnd

Tài xế O-H
Ðề: Mazda3 pan kịch độc

Cái benh xung điện nó thế đấy cụ ạ ngày trứơc em cũng bị con captiva bật pha gạt mưa chạy thỉng thoảng lại ko sao em cũng ko hiểu cái này có cao nhân nào giải thích giúp ae với ạ

paramena_4s

Tài xế O-H

Làm sao mà cụ đổi hộp GEM được?hộp đó phải dùng IDS cài nó mới nhận chứ cụ.theo em xe này cụ cài đặt lại GEM là được.mong cụ sớm tìm ra bệnh

tranquynhnd

Tài xế O-H

Em ko biết cứ đổi bừa đi nhưng em đã trị được nó rồi xe mới vào thay dầu chủ xe nói ko còn hiện tượng đó nữa

NgocDuy979

Tài xế O-H

Bác kiểm tra xem con này có cảm biến gạt mưa trên kính có sạch không? nếu sạch rồi thì bác phải kiểm tra dây dợ xem có chập với dây tín hiệu đề không.

windy

Tài xế O-H

Thưa các cụ vào một ngày đẹp trời có một em mazda3 mới kính coong phi vào xưởng bảo là khi đề thỉnh thoảng gạt mưa lại gạt một fát em kiểm tra công tắc gạt mưa ở vị trí off rồi đề thử thì cứ đề vài cái thì gạt mưa lại gạt một cái mà em này đời
2012 mới chạy được 2000km kiểm tra sơ bộ các chế độ gạt mưa hoat động bình thường đồng hồ táp lô ko báo lỗ gì em xin rót nước mời các cụ chém ạ

Tôi có gặp qua mấy con cũng hiện tượng như vậy rồi nhưng chưa con nào đc ok hết. ai làm rồi thì cho anh em giải pháp cái nhá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên