MITSUBISHI JOLIE

tailieusuachua
Bình luận: 4Lượt xem: 1,623

Black_Mack

Tài xế O-H
tình hình là nha em đang đại tu con mitsubshi jolie đời 2005 mà ko có thông tin lực xiết máy,tay biên ,naows quy lát ..............
bác nào có cho em xin một bản được ko ạ,em xin cảm ơn nhiều
Xiết theo kinh nghiệm đi bác...ko lẽ xe nào bác cũng phải đi tra từng thứ vậy sao...lỡ không kiếm đc tài liệc chắc bác bỏ xe không ráp luôn quá...

tailieusuachua

Tài xế O-H
dạ,em tiếp thu ý kiến của bác ạ,nhà cháu còn non kém nên nhà cháu phải tuân thủ theo mức độ chính xác của nó đấy ạ. còn làm theo kinh nghiệm nhà cháu chưa đủ trình và sẽ ko bao giờ làm theo cái trình đó ạ.

tranga

Tài xế O-H
íc, em nêu ra vấn đề này là để cùng các cụ trao đổi bàn bạc để các cụ có thể giám sát việc sửa chữa bảo dưỡng thế nào, có đảm bảo không và trở thành người sử dụng thông minh hơn. EM biết là có tài liệu, có thiết bị nhưng quan trọng là các gara hiện nay có các thiết bị này để kiểm tra trước khi xuất xe trả cho các cụ không?(em xin lỗi nếu có động chạm đến các cụ có gara, nhưng em muốn trao đổi để cùng hiểu, cùng biết và cùng cải thiện nếu đựoc) Chứ nói như cụ cái gì cũng mua sách, mua thiết bị về ngâm cứu thì cần gì trao đổi, cần gì diễn đàn nữa hả cụ...^:)^

Việc giám sát lực chỉ là vấn đề đơn giản, đối với các cụ chạy các dòng cao cấp chẳng hạn như Mẹc thì ngoài lực ra, góc siết bao nhiêu cũng là tiêu chuẩn được đưa ra, ví dụ trong dòng C có các mối siết:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên