Mối quan hệ giữa quạt gió động cơ với điều hòa .

phannhan1012
Bình luận: 30Lượt xem: 2,987

Nguyendong1988

Tài xế O-H
Van~ chạy Như thường với loai diều hoa quạt gió năm ở sau két nước Và Nó dùng De giải nhiệt Cho két nước bạn nhé chỉ có nam Giáp dan nóng diều hoa de giải nhiệt Cho diệu hoa thì lai khác
vậy ạh cụ text thử chưa e text quá nhiều rồi.ko quá 15p đâu áp lên cao ngắt luôn lốc cụ ạh.nếu chế độ làm nóng bật điều hoà 1 lúc là quạt chạy

Nguyendong1988

Tài xế O-H
cụ đang hiểu nhầm về xe tải rồi.nó dùng quạt ly hợp.luôn luôn chạy khi nổ máy.nóng lên nó chạy ở cấp độ khác.nó đang giải nhiệt cả dàn nóng và két nước

tungchuot

Tài xế O-H
Do mình lắp thui chế, nếu lắp xa két nước thì nên lắp thêm quạt giải nhiệt cho dàn nóng, còn lắp ngay sau két nước thì đã có quạt của két nước làm mát, quạt làm mát dẫn động bằng cốt trục khuyu

Nguyendong1988

Tài xế O-H
Do mình lắp thui chế, nếu lắp xa két nước thì nên lắp thêm quạt giải nhiệt cho dàn nóng, còn lắp ngay sau két nước thì đã có quạt của két nước làm mát, quạt làm mát dẫn động bằng cốt trục khuyu
chính nó đang giải nhiệt cho dàn nóng và két nước đấy cụ ạh.xe con vẫn vậy có dòng dùng 2 quạt có dòng dùng 1 quạt.chứ ko thể nói là nó ko cần.

Ducthinh87

Tài xế O-H
Ui phai tuy thuộc vào diện tích cua dàn nong de tan nhự nua chu các cu cu noi bua ko phải cái nào cung nhu cái nao ma người hỏi nhu thé nao và xe gi ngon bản hay thức the lam nge thi phai linh dong chu dau can phải loại nao cung nhu loại nào dau

thichnghe

Tài xế O-H
Giàn nóng máy lạnh xe tải được lắp đặt mỗi xe mỗi kiểu các bác ơi , có loại gần két nước và có loại xa két nước . Lắp như thế nào để hoạt động của máy lạnh vẫn tốt và không ảnh hưởng đến máy móc là được rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên