Nên chăng tổ chức một ngày hội thảo kỹ thuật chung với ngày sinh nhật O-H?

khoadongluc
Bình luận: 41Lượt xem: 10,196

Nên chăng tổ chức một buổi hội thảo kỹ thuật chung với sinh nhật O-H Lần 6 ?

• Số lượng người bầu chọn
    43
  • Poll closed .

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đến ngày hôm nay :

hoangphucauto

Tài xế O-H
theo ý kiến của e thì nếu mà tổ chức sự kiện buổi sinh nhật thì chỉ phù hợp với mô hình là mình giới thiệu về công nghệ mới và sản phẩm mới có thể áp dụng với hiện tại và tương lai gần nhất,ví dụ như mấy sự kiện mới nhất của các bác obd nhà mình đó.buổi tiệc sinh nhật là để a e mọi tỉnh thành gặp gỡ giao lưu cạnh chén ,và được tham quan chia sẻ giới thiệu về những công nghệ mới như ý kiến của bác bánh, là để phổ biến cho a e đã biết hay chưa biết dc tận tay sờ mắt nhìn tai nghe như vậy thì ae mới thấy rõ dc ngoài những giây phút trao đổi thảo luận về pan hay về máy móc thiết bị phụ trợ trên cộng đồng OH với ngoài đời thực khác nhau như nào .thưa các bác còn nếu mà đưa ra làm một chủ đề để công khai ngôn luận tức là ai cũng hỏi dc ai cũng nói dc như vậy sẽ có những sự tranh đấu nảy lửa và kết quả là ko mấy tốt đẹp người dc cái này người mất cái kia đó là ý kiến của riêng em còn nếu muốn có một buổi thảo luận thì để vào hôm khác thì hay hơn . mong mọi người cùng đóng góp thêm ý kiến

quangchanh

Tài xế O-H
em cũng mong các anh tổ chức sinh nhật , giao lưu , gặp gỡ với nhau cùng chia sẻ cái đó rất hay , sao 1 năm làm việc mình cũng cần có 1 ngày như thế.

nguoidangthuong

Tài xế O-H
Nhiều cụ mong ngày này ghê, vừa được gặp mặt anh em xa gần, được chia sẻ chuyện nghề, vừa được uống rượu, đọ thuốc lào, đúng là vẹn cả đôi đường.

hunghanam

Tài xế O-H
Hjjjj các bác chêu em hoài nếu em ở hà nội mà oh tổ chức mà ko chê em xế trẻ thì em nhiệt tình tham gia giao luu gặp gỡ anh em làm một ly cho khí thế

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các cụ !
Sau một thời gian khảo sát đón nhận rất nhiều ý kiến của anh em , và ghi nhận sự đóng góp của anh em rất nhiều. Về vấn đề tổ chức hội thảo bước sang năm mới 2016 chúng ta sẽ có phương án triển khai độc lập trên danh nghĩa Diễn đàn tổ chức . Rất mong anh em lúc đó cùng tham gia thảo luận !
Trân trọng !

HuynhAn

Tài xế O-H
Thưa các bác !
Như đã từng lỡ hẹn, Vào dịp tháng 5 vừa qua diễn đàn có một số vướng mắc về khâu tổ chức và nhân lực quản trị. Vượt qua một số "biến cố" đó , diễn đàn đã bắt đầu hồi sinh và tràn đầy năng lượng . Có lẽ đã bắt đầu trải qua một thời kỳ mới của những con người mới hòa trộn chung với sự tâm huyết của hàng ngàn anh em O-H bao năm vẫn gắn bó và truyền lửa cho diễn đàn đến ngày hôm nay.

Tôi muốn mở đầu sự đổi mới đó bằng những chính sách mới, những con người quản trị mới và những chương trình thực sự mang tính nhân văn của một cộng đồng kỹ thuật. Sau khi nhận được hàng trăm góp ý kể từ khi offline cuối năm 2014 đến nay, thực sự lấy làm biết ơn khi những góp ý đó giúp tôi bừng tỉnh và tiếp tục lái O-H đi đúng đường hướng và đúng kim chỉ nam mà đã bao năm diễn đàn đang "lần mò" để tìm lại nó. Chúng ta có một "số đông đoàn kết" mà không một cộng đồng mạng nào có được. Chúng ta luôn có điểm tựa kỹ thuật mà chính nó đã gắn kết những người anh em chúng ta đến với nhau. Chúng ta có sự tập hợp của rất nhiều thành phần trong đó có cả các bạn Sinh viên, các bậc Giảng viên, các bạn đam mê sửa chữa , người sử dụng xe, Các chi hội nghiên cứu công nghệ, thợ sửa chữa, các ông chủ gara và hơn hết có cả hàng ngàn người đang muốn tìm hiểu để quyết định theo cái "nghiệp dầu nhớt" này.

Chính vì lẽ đó, những hành động online đó nên chăng hãy "lượng hóa" nó thành những giá trị đong được, đếm được và tạo thành giá trị thực bên ngoài. Ý tôi là : Chúng ta nên đưa các hoạt động kỹ thuật trên O-H ra bên ngoài thành các sự kiện offline như "Hội thi tay nghề giỏi O-H" "Câu lạc bộ khởi nghiệp bằng nghề ô tô" Và sắp tới chúng ta có nên chăng tổ chức một buổi Hội thảo kỹ thuật về một chủ đề công nghệ mới kết hợp với buổi lễ sinh nhật muộn vào tháng 8 tại Thủ đô Hà Nội (thời gian dự kiến là 15 hoặc 16/08 đúng ngày cuối tuần)

Rất mong đón nhận ý kiến khách quan, trung thực từ toàn thể những người anh em Thành Viên trên diễn đàn, xin hãy đánh vào ô bình chọnnêu ra chính kiến của mình để giúp diễn đàn định hướng tốt hơn các hoạt động và thực sự mang giá trị đến cho toàn thể các bạn thành viên quan tâm.

Chủ đề này sẽ được đóng cửa sau 7 ngày và chúng ta sẽ tổng kết và chia sẻ ý kiến của thành viên.

Trân trọng cảm ơn tất cả
Khoadongluc
đồng tình với ý kiến này nhưng sợ là không đủ thời gian .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên