Nhật ký cứu hộ!

H
Bình luận: 10Lượt xem: 2,371

HUI-BICAR™

Tài xế O-H
vào lúc 1 h sáng hôm qua theo giờ VN nhóm cứ hộ nhận được cuộc điện thoại của một khcáh hàng đang bị hỏng xe hiệu suzuki hayate
ngay lập tức nhóm gồm sang ,duy mr đàm đã có mặt tại quận bình thạnh ngay trường đại học Tôn Đức Thắng với đầy đủ dụng cụ đồ nghề cần thiết .
khi đến nơi đang trong quá trình tháo ráp để thay ruột cho xe mới phát hiện ra quên mang cái lục giác 6ly
trong đêm khuya không còn chỗ nào bán hay cho mượn lại đành vượt 15 km về "đại bản doanh " để lấy .

trong quá trình về lấy do khẩn cấp nên mr sang vượt luôn đèn đỏ bị mấy chú gt dữ lại và "tạm mượn" cái bằng lái :D và cuối cùng củng đã cứu hộ thành công con xe đó
những lời cảm ơn ! có lẽ là quà tặng an ủi rất lớn trong đêm khuya . sau khi làm xong cả nhóm đã đựoc chủ "xế" cho thêm ìt tiền bồi dưỡng nhưng đã từ chối với lý do . "làm theo khả năng và hưởng theo năng lực" :D

rất vui! mong anh em cứu hộ tiếp tục phát huy để anh em mình có thể giúp đỡ được nhiều nguời hơn!

Wanted

Xe Tăng
cái bằng lái công an đang mượn hiện tại anh CamelR1 lái xe hok có giấy phép nên hok dám đi xa mong mấy anh thông cảm . Đi off nên bỏ bác ấy ở nhà .

N

Nouvo

Khách
Anh em nhà Hui-BiCar cực khổ quá . Mong chúc các anh có nhiều khách hàng mới .

C

congcv

Khách
Đi khuya zầy mất coi Đá bóng tiếc thật ! hihi
Chúc các anh có đc nhiều khách hàng tin tưởng !
thân !

bugaty

Tài xế O-H
các bác nhiệt tình quá, em tin rằng các bác sẽ tạo được chỗ đứng cho riêng mình, chúc các bac làm ăn ngày càng phát đạt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên