[O-H] Cảm biến trên ô tô: Cấu tạo, nguyên lý, vị trí lắp, hư hỏng, kiểm tra

V
Bình luận: 32Lượt xem: 11,224

vnv811

Tài xế O-H
Cảm biến trên ô tô: Cấu tạo, nguyên lý, vị trí lắp, hư hỏng, kiểm tra (có thông số chuẩn đánh giá)..Các bác tải về tham khảo nhé

dinhspkt

Tài xế O-H
đây là loại xe nào vậy bác? mỗi loại xe và mỗi hãng lại khác nhau hay là nói chung cho các loại xe vậy? nhưng cũng cảm ơn bác đã post cho anh em tham khảo! :3:

B

bao45th1

Khách
Cho em hỏi tài liệu cảm biến này dùng chungcho tất cả các loại xe hay là chỉ dành cho một số xe, chứ tải về khi đọc thấy như giáo trình chung thì phí công cho chúng em quá! Xin các anh cho em biết rõ nha! Cám ơn các anh đã bỏ công sức post lên cho chúng em học và tham khảo!

vnv811

Tài xế O-H
đây là của xe KIA các bác ạ. Không chung chung đâu. có trình bày về cấu tạo, nguyên lý, vị trí trên xe và kiểm tra (thông số chuẩn để so sánh)...
Cho em hỏi tài liệu cảm biến này dùng chungcho tất cả các loại xe hay là chỉ dành cho một số xe, chứ tải về khi đọc thấy như giáo trình chung thì phí công cho chúng em quá! Xin các anh cho em biết rõ nha! Cám ơn các anh đã bỏ công sức post lên cho chúng em học và tham khảo!

carcaredidong

Tài xế O-H
Cảm biến trên ô tô: Cấu tạo, nguyên lý, vị trí lắp, hư hỏng, kiểm tra (có thông số chuẩn đánh giá)..Các bác tải về tham khảo nhé
sao tai không được nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên