[O-H Miền bắc] Nhật Ký Tất Niên 2011 tại thủ đô Hà Nội

khoadongluc
Bình luận: 51Lượt xem: 9,324

nguyenhung

Tài xế O-H
-Phải công nhận các bác tổ chức qui mô!!! vote cho các bác. Không khí buổi tiệc thật ấm áp như một đại gia đình.
có video phát biểu nữa thật hay.(nếu mà làm cầu truyền hình luôn nhỉ.....)

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Chúc mừng bác khoadongluc có được chuyến đi thật là ý nghĩa trong dịp cuối năm âm lịch. Hi vọng quy mô O-H sẽ được đông đảo các thành viên ủng hộ và kết nối cộng đồng xã hội ô tô khắp cả nước, đây không chỉ là sân chơi mà còn là nơi để anh em học hỏi, bày tỏ cũng như là chia sẻ ý kiến chuyên ngành ô tô nói riêng và chuyên ngành kỹ thuật nói chung. Cảm ơn các anh, bạn bè phía Bắc tạo điều kiện cũng như đã tổ chức thành công chương trình này. Hẹn gặp lại các bạn vào dịp gần nhất !

Vin

Tài xế O-H
tiếc cho em ! miền trung xa xôi không có điều kiện thực tế để đi các bác ạ !@ đúng là cơ hội lớn để giao lưu với những nhân vật lớn !

gie-rach

Tài xế O-H
HÌ anh em toàn yêu kỹ thuật giao lưu , học hỏi lẫn nhau mà ( nói dối vợ đi nhậu nhẹt đấy ), Vui tý thôi
NỐI VÒNG TAY LỚN - gần nhau hơn - ngọt bùi hơn- thông thái hơn - yên bình hơn. Thay Mặt ĐẢNG , NHÀ NƯỚC, ĐỒNG BÀO, ĐỒNG CHÍ , KIỀU BÀO khắp năm châu, tôi chúc toàn thể anh em và gia đình,ĐẠI GIA ĐINH O_H mạnh khỏe,học hỏi, chiến đấu,hạnh phúc, đầm ấm, tran hòa , luôn luôn tiến tới

hyundai

Tài xế O-H
HÌ anh em toàn yêu kỹ thuật giao lưu , học hỏi lẫn nhau mà ( nói dối vợ đi nhậu nhẹt đấy ), Vui tý thôi
NỐI VÒNG TAY LỚN - gần nhau hơn - ngọt bùi hơn- thông thái hơn - yên bình hơn. Thay Mặt ĐẢNG , NHÀ NƯỚC, ĐỒNG BÀO, ĐỒNG CHÍ , KIỀU BÀO khắp năm châu, tôi chúc toàn thể anh em và gia đình,ĐẠI GIA ĐINH O_H mạnh khỏe,học hỏi, chiến đấu,hạnh phúc, đầm ấm, tran hòa , luôn luôn tiến tới
nghe giang hồ đồn cụ giẻ tặng anh em bài thơi hay ơi là hay luôn không ngờ cụ đa tài đa năng thế . Soa cụ không ứng cử vào đàng luôn đê :)) :))

phamhuy

Tài xế O-H
Đây là một số hình ảnh chưa chú thích :

Em thật sự cảm động khi hôm nay được thấy các bác hieudienlanh, tuanhiep, kia_service,...lại càng cảm động hơn khi nghe bác khoadongluc đã uống thay em 3 ly bia...từ ngày e làm mục tư vấn điện lạnh, e chưa bao giờ nghĩ rằng mình sẽ có những a e như hôm nay. e thật sự vui khi đã thấy được các bác qua hình ảnh, chứ không phải qua dt hay yahoo, e thật sự kính nể các bác, em sẽ cố gắng phát triển mục tư vấn để a e mình có nơi giao lưu, học hỏi lẩn nhau

VIU

Tài xế O-H
Xem mấy bác tụ họp mà Em thấy tiếc quá. Hôm đó vào đúng ngày Em đi thi môn tiếng anh chuyên nhành nên không xuống góp vui được.:(( :((

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em thật sự cảm động khi hôm nay được thấy các bác hieudienlanh, tuanhiep, kia_service,...lại càng cảm động hơn khi nghe bác khoadongluc đã uống thay em 3 ly bia...từ ngày e làm mục tư vấn điện lạnh, e chưa bao giờ nghĩ rằng mình sẽ có những a e như hôm nay. e thật sự vui khi đã thấy được các bác qua hình ảnh, chứ không phải qua dt hay yahoo, e thật sự kính nể các bác, em sẽ cố gắng phát triển mục tư vấn để a e mình có nơi giao lưu, học hỏi lẩn nhau

Chú đừng khiêm tốn thế.Anh rất thần tượng chú đó ,người anh em.

anhnv_2411

Don't give up
Đúng là anh em được gặp nhau được bắt tay và được cụm ly với nhau trong lòng cảm thấy rất vui và ấm áp mới thấy được ý nghĩa thực sự của buổi ọp. Ban tổ chức cám ơn tất cả các anh em đã bớt chút thời gian tham gia để buổi ọp thành công tốt đẹp. Anh em nào có ý kiến gì cũng đóng góp luôn lên đây nhé, chúng ta cùng rút kinh nghiệm để những buổi ọp sau thành công hơn nữa.

dynamic

Tài xế O-H
Chúng ta đã có 1 buổi offine rất vui vẻ và đã thành công tốt đẹp,chúc diễn đàn O-H phát triển mạnh hơn nữa trong thời gian tới , kết nối cộng động ô tô Việt Nam để cùng phát triển!

hocnghe

Tài xế O-H
Thật là vui vì buổi offline đầy ý nghĩa, ai cũng cởi mở cũng hết mình đặc biệt là Bác khoadongluc và đặc biết hơn cả là có thầy Phamvy đã đến góp vui cùng anh em phía Bắc. thật cảm động vì những lời đóng góp rất chân thành của bác Lomo và Bác Rerach và nhiều Bác khác nữa. Năm mới cổ truyền sắp đến xin kính chúc các Thầy các Bác cùng toàn thể anh em trên diễn đàn sức khỏe và gặt được nhiều thành công trong năm tới.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Các bác chuẩn bị tinh thần cho Sinh Nhật O-H vào tháng 3 sắp tới.Nói thì xa nhưng chẳng mấy lại đến đâu ạ.Lần này BTC sẽ thị sát cụ thể và nâng cao tính quy mô của buổi SN.BTC sẽ nỗ lực hết sức để buổi SN thật đầm ấm ,xum họp nhưng vẫn đảm bảo tính nghiêm túc.Mong cả nhà hết mình ủng hộ và tạo dkien cho BTC để có một buổi Sn thành công ngoài dự kiến.Chi tiết sẽ được gửi tới tất cả các thành viên trong một thông báo chính thức vào một ngày gần đây.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên