Samsung SM3 2010

T
Bình luận: 7Lượt xem: 5,640

TEOAUTO

Tài xế O-H
Samsung SM3 cái tên này nghe như 1 cái điện thoại di động....nhưng thật ra nó là 1 chiếc xe ô tô Sendan đã có mặt trên thị trường từ 2002 đến nay. và đây là một chiếc xe được sản xuất những năm gần đây của Samsung/NISSAN/Renault.

Ảnh của Samsung...

Aca como Samsung SM3

Người anh em cùng mẹ...

Como Nissan B10 Classic

Một người anh em khác đang có mặt tại khác khu vực khác nhau và có những cái tên khác nhau...

Renault Scala

Và em đang tìm cái tài liệu cho chiếc xe này. Bác nào biết thông tin thì cho em xin nha...
Rất cám ơn các bác...

PNTQ

Tài xế O-H
bác TEOAUTO cũng gặp con xe này rồi ah ? em cũng đang định nhờ các bác trên DĐ tìm giúp em tài liệu và thông tin vè nó, vì ở TP em có 2 con xe lọai này xe đời 2010 cả 2 con đều vào garage của em để xóa đèn nhắc nhở bảo dưỡng, đèn có hình cái cơle như là của xe Ford - và Captiva. nhưng mà em không thể xóa được cái đèn đó vì không biết xóa như thế nào nữa mà tìm giắc OBD để kiểm tra bằng máy test thì tìm mỏi mắt cũng không thấy cái giắc nối OBD nó nằm ở chỗ nào nữa, thế bác TEOAUTO có biết cái giắc test đó nó nằm chỗ nào không chỉ em với ?

TEOAUTO

Tài xế O-H
:-? đang tìm hiểu. Có phải bác đang tìm cái tài liệu của cái đèn màu vàng trong này không?

Advanced powertrain

While being the biggest size in its segment, New SM3 has achieved 1st grade fuel efficiency (15.0 km/l) through optimal tuning by Renault Samsung Motors based on the fantastic combination of Nissan’s advanced engine and Xtronic Transmission.

As the most recently developed engine by Renault-Nissan Alliance with a balance of power and fuel efficiency, the H4M Engine has been praised for its superiority. Within the Renault Group, New SM3 is the first car with such applied

Bác tìm vị trí DLC ở các nơi này xem:

PNTQ

Tài xế O-H
:-? đang tìm hiểu. Có phải bác đang tìm cái tài liệu của cái đèn màu vàng trong này không?

Advanced powertrain

While being the biggest size in its segment, New SM3 has achieved 1st grade fuel efficiency (15.0 km/l) through optimal tuning by Renault Samsung Motors based on the fantastic combination of Nissan’s advanced engine and Xtronic Transmission.

As the most recently developed engine by Renault-Nissan Alliance with a balance of power and fuel efficiency, the H4M Engine has been praised for its superiority. Within the Renault Group, New SM3 is the first car with such applied

vâng đúng là cái đèn cơle màu vang đó, vậy là chỗ khu vực cần số là em chưa tìm để em kiểm tra lại xem nó có nằm ở đó không, trân thành cảm ơn bác !

nguyenthanhchung

Tài xế O-H
den cale mau vang

Em dang di cong sm3 re, no cung da bao nhu vay, cac bac dung lo do la nha san xuat cai che do nhac nho bao duong dinh ky 10000 cay so hoac 12 thang. Bac an vao nut dieu chinh chi so tren tap lo( dau can gat nuoc) khi hien ra thong so 10000/12thang thi an nut tren va giu trong 2 giay may se cai lai che do va hinh cale se mat. Luu y 12 thang sau man hinh se hien thi lai bac cu lam nhu the se het nhe. Khong anh huong gi ca nhung bac nen dinh ky bao duong xe nhe.
Chuc bac vui khoe.

Advanced powertrain

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em dang di cong sm3 re, no cung da bao nhu vay, cac bac dung lo do la nha san xuat cai che do nhac nho bao duong dinh ky 10000 cay so hoac 12 thang. Bac an vao nut dieu chinh chi so tren tap lo( dau can gat nuoc) khi hien ra thong so 10000/12thang thi an nut tren va giu trong 2 giay may se cai lai che do va hinh cale se mat. Luu y 12 thang sau man hinh se hien thi lai bac cu lam nhu the se het nhe. Khong anh huong gi ca nhung bac nen dinh ky bao duong xe nhe.
Chuc bac vui khoe.
Đọc được những dòng trên đây PNTQ mừng như vớ được vàng cho mà xem.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
May quá, hôm nay em có xe này vào nhờ bài viết này của các cụ em xóa được ngay. Hơn nữa tìm giắc obd2 thì nó ở ngay trước cần số.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên