[Sinh nhật O-H Miền bắc] Toàn cảnh sinh nhật O-H tròn 4 tuổi tại Hà Nội

khoadongluc
Bình luận: 142Lượt xem: 22,799

hyundai

Tài xế O-H
KÍNH CÁC CỤ !
Chúc mừng sinh nhật O-H đã diễn ra hoành tráng và thành công tốt đẹp . Chúc cho anh em nhà O-H đoàn kết và phát triển mạnh !

minhduc1208

Tài xế O-H
Cụ xem hình rồi chọn lấy 1 em. Rồi cụ rút lui khỏi vụ em gái cụ Đàm em cái nhá.:D:D:D Ok?

Lý lịch trích dọc em cung cấp sau.
cho em chọn với em chọn em mặc áo dài=p~=p~=p~=p~

MyPower

Tài xế O-H
Em ưu tiên những bác nào là ứng cử viên tranh cử chức em rể của cụ Đàm. Mời các cụ đăng ký (Số ứng cử viên đăng ký là có hạ) Nhanh chân lên các cụ ơi. :)):)):))

thohaui

Tài xế O-H
Khà khà có tí con gái cái là các bác rầm rộ hết cả lên rồi=p~=p~=p~. Trước tiên phải hỏi bác Đàm xem em nó có người iu chưa đã chứ không lại tun ngủn hết thì chết với lại ko bít em nó có thích dân ô tô suốt ngày dầu mỡ nữa không.:7::7::7:

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Các bác đi hơi xa chủ đề rùi đó. Không quang lụ đạn hơi cay (em gái bác Đàm) nữa nha. haha. Cảm ơn Anh em O-H miền Bắc đã tổ chức sinh nhật đầy ý nghĩa này. Hẹn gặp anh em tại Nhổn vào năm tới

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Đề nghị mấy bác không chém gió nữa nhé,đi lạc chủ đề hết rồi.Anh em nào còn hình ảnh SN thì úp lên cho cả nhà cùng xem nào ....

ninhtinh

Tài xế O-H
có cụ nào săn ảnh của anh em được thì chia xẻ đi nhỉ. em thấy hôm sinh nhật có nhiều thợ săn ảnh lắm.
chắc mấy cụ này bị chúc quá chén giờ vẫn hoang mang chưa tỉnh đòn lên để anh em chờ đợi hơi lâu đấy. kekeke:-?:-?:-?:37::37::37:

mr.tung.oto

Tài xế O-H
mình đẹp zaj nhất O-H mà sao ít được lên hình vậy ta .:((

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:42 PM ----------

Đề nghị mấy bác không chém gió nữa nhé,đi lạc chủ đề hết rồi.Anh em nào còn hình ảnh SN thì úp lên cho cả nhà cùng xem nào ....

chị kim nhiều ảnh lắm mà up lên cho anh em chiêm ngưỡng đi chị ....

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên

Cái này chắc chú Mạnh chụp trong "động" rồi.:10::10::10:
Đèn xanh đèn đỏ ghê quá.Em gái cụ Đàm có nơi có chốn rồi ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên