Sonata 2011 chuyển số ga tăng vọt lên mới bắt cần giúp!

tringuyen
Bình luận: 37Lượt xem: 2,736

thanhtungair

Tài xế O-H
cụ kiểm tra lại bơm dầu + lọc .
bệnh này theo em là do áp suất dầu ko đạt.
ko biêt các số khác có bị ko? hay chỉ 2>3.
số bắt chậm thôi mà, kiểm tra áp pump, bố thủy lực, lá canh..
[MERGETIME="1426487706"][/MERGETIME]
Tại sao trên diễn đàn MÁY CÔNG TRÌNH ko thấy ông nào nói đến mấy cẩu leibher, trải nhựa vogeler, lu rung....mà cứ suốt ngày có mấy cái xe đào cứ móc tới móc lui mà sao đủ gọi là máy công trình
[MERGETIME="1426487744"][/MERGETIME]
Tại sao trên diễn đàn MÁY CÔNG TRÌNH ko thấy ông nào nói đến mấy cẩu leibher, trải nhựa vogeler, lu rung....mà cứ suốt ngày có mấy cái xe đào cứ móc tới móc lui mà sao đủ gọi là máy công trình
[MERGETIME="1426487804"][/MERGETIME]
Tại sao trên diễn đàn MÁY CÔNG TRÌNH ko thấy ông nào nói đến mấy cẩu leibher, trải nhựa vogeler, lu rung....mà cứ suốt ngày có mấy cái xe đào cứ móc tới móc lui mà sao đủ gọi là máy công trình, kính đề nghị anh em cập nhật thêm

thanhco1983

Tài xế O-H
thay lun cụm biến mô hả bác[DOUBLEPOST=1426430669,1426430521][/DOUBLEPOST]
zạ thưa bác e làm trong hãng ạ
E chưa đủ can đảm thay mặc dù nghĩ tới việc thay lá côn số
Bác ấy có lâu rồi, toàn lái máy bay bà già đó
Uây, bác caibanhxe cứ nhớ cái kỷ niệm đi con na già của bác ngoài cao tốc ấy à?
Bác DVBDB: Đừng tin đài địch, bác không thấy phương châm của bác ấy là: kích và thích đấy à

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H

Bác DVBDB: Đừng tin đài địch, bác không thấy phương châm của bác ấy là: kích và thích đấy à
Có vẻ như cả hai bác đều là các cao thủ không chỉ trong lĩnh vực ô tô mà cả lĩnh vực điều khiển siêu tiêm kích MIC21.
Tuyet

thanhtungair

Tài xế O-H
Tại sao trên diễn đàn MÁY CÔNG TRÌNH ko thấy ông nào nói đến mấy cẩu leibher, trải nhựa vogeler, lu rung....mà cứ suốt ngày có mấy cái xe đào cứ móc tới móc lui mà sao đủ gọi là máy công trình, kính đề nghị anh em
[MERGETIME="1426488764"][/MERGETIME]

biến momen ( trái bí ) mà phải thay, phục hồi lại thôi 0908310567 Giàu

thanhco1983

Tài xế O-H
Tại sao trên diễn đàn MÁY CÔNG TRÌNH ko thấy ông nào nói đến mấy cẩu leibher, trải nhựa vogeler, lu rung....mà cứ suốt ngày có mấy cái xe đào cứ móc tới móc lui mà sao đủ gọi là máy công trình, kính đề nghị anh em
[MERGETIME="1426488764"][/MERGETIME]

biến momen ( trái bí ) mà phải thay, phục hồi lại thôi 0908310567 Giàu
1. ụ phải sang bên Máy công trình phản hồi chứ/.
2. Ok, hôm nay em mới biết quả biến mô xơi được. Để em làm việc với mấy khách hàng đã. Không báo thay mà thay xong không được lại ôm bom. Cụ Giàu ở đâu ạ

thanhtungair

Tài xế O-H
1. ụ phải sang bên Máy công trình phản hồi chứ/.
2. Ok, hôm nay em mới biết quả biến mô xơi được. Để em làm việc với mấy khách hàng đã. Không báo thay mà thay xong không được lại ôm bom. Cụ Giàu ở đâu ạ
[MERGETIME="1426493203"][/MERGETIME]
TỰ MÀ ALO DI CHỨ, MÌNH GT THÔI, VÌ MẤY CÁI BIẾN MÔMEN cơ giới làm hoài

duyhanh9xpro

Tài xế O-H
Đang gặp 1 ca hơi khó nhai, ae có làm qua xin giúp đỡ, xe không báo lổi gì hết, vào số êm ái bình thường, khi vào D chạy ga lên từ từ thì khi chuyển số xe oà ga lên (có cảm giác như tuột bố ko bắt khi sang số), rồi bắt số đi tiếp. đệm Ga lên nữa thì cũng bị như vậy khi nó bắt đầu sang số. chuyển wa số tay thì số 2 wa 3 cũng bị oà gà rồi bắt số như vậy. đã tháo bộ van vệ sinh, thay dầu số,.. ae có kinh nghiệm giúp e với thanks
[MERGETIME="1426496066"][/MERGETIME]
Đang gặp 1 ca hơi khó nhai, ae có làm qua xin giúp đỡ, xe không báo lổi gì hết, vào số êm ái bình thường, khi vào D chạy ga lên từ từ thì khi chuyển số xe oà ga lên (có cảm giác như tuột bố ko bắt khi sang số), rồi bắt số đi tiếp. đệm Ga lên nữa thì cũng bị như vậy khi nó bắt đầu sang số. chuyển wa số tay thì số 2 wa 3 cũng bị oà gà rồi bắt số như vậy. đã tháo bộ van vệ sinh, thay dầu số,.. ae có kinh nghiệm giúp e với thanks
[MERGETIME="1426496104"][/MERGETIME]
cái này thì đi đến hãng để tư vấn sữa chữa đi

nhamgiahung

Tài xế O-H
vệ sinh van xong ko het bệnh khách có việc lấy xe đi r bác, vài ngày nữa vào lại nên e vào diễn đàn nhờ ae giúp, e cũng nghỉ nếu trượt trog biến mô thì nó pai trượt thường xuyên mới đúng.
lúc nào xe vào bác thử lại như này nhé xem biến mô có trượt hay không biết ngay. bác váo số d đạp phanh ga khỏe nếu đọng cơ bị dìm xuống là biến mô khô g bị trượt. như bác mô tả thì em nghĩ cơ cáu chấp hành van bị chậm ở khâu trung gian nào đó. nếu có sơ đồ thì nên nghiên cứu kỹ hơn. gara cụ ở phương nào thế

tringuyen

Tài xế O-H
cụ kiểm tra và làm những gì rồi, xe có va đụng bao giờ chưa, đã thợ nào làm chưa hay cụ là người đầu tiên Phá em nó
ve sinh cụm van thôi bác ak, e chưa bjt chổ nào để phá tiếp nữa. cụ có chổ nào phá chỉ e với[DOUBLEPOST=1426584524,1426584447][/DOUBLEPOST]
lúc nào xe vào bác thử lại như này nhé xem biến mô có trượt hay không biết ngay. bác váo số d đạp phanh ga khỏe nếu đọng cơ bị dìm xuống là biến mô khô g bị trượt. như bác mô tả thì em nghĩ cơ cáu chấp hành van bị chậm ở khâu trung gian nào đó. nếu có sơ đồ thì nên nghiên cứu kỹ hơn. gara cụ ở phương nào thế
nếu vừa ga vừa phanh vậy thì tua máy có lên cao dc ko bác, e làm bên Tiên Phong

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ve sinh cụm van thôi bác ak, e chưa bjt chổ nào để phá tiếp nữa. cụ có chổ nào phá chỉ e với[DOUBLEPOST=1426584524,1426584447][/DOUBLEPOST]
nếu vừa ga vừa phanh vậy thì tua máy có lên cao dc ko bác, e làm bên Tiên Phong
Có thể vẫn lên được đó, bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên