SYM Attila Elizabeth - xe tay ga cho phái nữ năng động

B
Bình luận: 223Lượt xem: 22,187

trananhtuananh

Tài xế O-H
thui dù sao thì em ý cũng là con gái thì đi xe đạp vẫn đẹp hơn, nếu mua thì tui nghĩ anh nên mua chiếc mio đi, chiếc này nhỏ gon, tiện lợi cho mấy em gái, con thời trang nữa chứ, mấy em nữ chạy chiếc này thì khỏi chê lun :D

yeu_oto

Tài xế O-H
tớ thì thích chiếc eli hơn, màu sắc trang nhã lại nhiều màu, nghe đâu cũng khá tiết kiệm xăng so với mấy chiếc xe tay ga cùng loại khác nữa đó

yeu_oto

Tài xế O-H
con gái chạy xe như thế nó mới an toàn, chạy chi cho nhanh rùi k thể điều khiển dc tốc độ mà lại mất duyên nữa chứ:))
=d> cái này tui ủng hộ nhá, con gái thích hợp những chiếc xe như thế, mà mấy chị em mang váyhay áo dài mà đi mấy chiếc tay ga nhìn duyên cực nhỉ :))

trananhtuananh

Tài xế O-H
thì mấy nhà sản xuất đoán dc ymuon61 của khách hàng nên mới cho ra nhiều kiểu dáng nhiều loại để thích hợ cho mọi người chứ ngày xưa chiếc nào chẳng như chiếc nào:)

candy_love

Tài xế O-H
với tầm đó bác mua chiếc Honda LEAD đi
đừng mua chiếc này tui vừa mua nè giá k những đã cao hơn mức niêm yết mà toàn bộ trọng lượng củA XE hầu hết nằm về phía sau xe, cộng gầm thấp nên khi vào cua gấp xe bị bổ nhao ngay lập tức, do vây vận hành rất nguy hiểm. tui sợ quá, muốn đổi chiếc mới nhưng k có tiền:((

nhetytyhn

Tài xế O-H
Mình có một đứa em gái năm nay cũng 19 rùi, thấy nó đi cực quá nên muốn mua cho nó một chiếc xe, mà mình thì đang phân vân không bít mua xe số hay xe tay ga. Em gái mình thì thích chạy tay ga nó kêu đi xe số đạp số mệt hix hix, mọi ngừi tư vấn giúp mình với và sẵn giới thiệu vài chiếc xe nào hợp với con gái cho mình lun nha. Cảm ơn nhìu :D
sao bạn không hỏi ý kiến con bé rùi mua chứ khong mua cề rùi nó chê lên chê xuống cũng mệt lắm

auto1

Tài xế O-H
đúng vậy đấy, chúng ta nên tìm cho chúng nó chiếc tốt tốt tý chứ con gái mà đi giữa đường hư xe này nọ thì mệt lắm. Mình cũng vừa mua chiếc eli efi nè chạy cũng khá tốt đó, em ái, nhẹ nhàng, tốc độ vừa phải nên khá an toàn

mush

Tài xế O-H
mình thích đặc điểm này của chiếc eli efi nè : Có chiều dài cơ sở 1795 mm và chiều cao yên xe 765 mm, Attila Elizabeth tạo ra mặt sàn để chân phẳng và nhỏ. Bề mặt yên phẳng và trải dài suốt thân xe tạo ra nhiều diện tích ngồi cho cả người ngồi trước và ngồi sau. Phía dưới chiếc yên xe này là ngăn đựng đồ phía sau có dung tích khá lớn, đủ chỗ chứa cho một chiếc mũ bảo hiểm và túi xách cũng như các vật dụng cá nhân khác.

Nằm chính giữa đáy ngăn đựng đồ là một nắp nhựa giúp cho việc căn chỉnh cho động cơ được dễ dàng hơn, kèm theo đó là một bóng đèn chiếu sáng giúp việc quan sát ngăn chứa đồ vào buổi tối.

shinichi-kun

Tài xế O-H
Mình có một đứa em gái năm nay cũng 19 rùi, thấy nó đi cực quá nên muốn mua cho nó một chiếc xe, mà mình thì đang phân vân không bít mua xe số hay xe tay ga. Em gái mình thì thích chạy tay ga nó kêu đi xe số đạp số mệt hix hix, mọi ngừi tư vấn giúp mình với và sẵn giới thiệu vài chiếc xe nào hợp với con gái cho mình lun nha. Cảm ơn nhìu :D
em thấy mua em Classico đi cũng dc, nhất là mấy dòng xe mới ra ế, màu sắc đệp, nhìn xì tin mòa^^
Em cũng đi em này từ năm 2006 ùi, ai cũng bảo ăn xăng, nhưng xe em vẫn đi dc 45km/lit đấy, đường kẹt xe như sài gòn thì tầm 42-43km thoai. Dc cái từ ngày mua tới h ít hỏng hóc, chỉ có thay vỏ thay ruôt thoai. Máy chạy vẫn ngon lắm nhá, nhưng để lâu ngày hok chạy thì đề xe hơi vất vả đấy^^

minhkhang89

Tài xế O-H
em thấy mua em Classico đi cũng dc, nhất là mấy dòng xe mới ra ế, màu sắc đệp, nhìn xì tin mòa^^
Em cũng đi em này từ năm 2006 ùi, ai cũng bảo ăn xăng, nhưng xe em vẫn đi dc 45km/lit đấy, đường kẹt xe như sài gòn thì tầm 42-43km thoai. Dc cái từ ngày mua tới h ít hỏng hóc, chỉ có thay vỏ thay ruôt thoai. Máy chạy vẫn ngon lắm nhá, nhưng để lâu ngày hok chạy thì đề xe hơi vất vả đấy^^
mình cũng đang đi chiếc này, khá hài lòng nhưng mà có cái nhược điểm là chỗ để chân của người ngồi trước có cái khe thoát nên đi đường nắng thì cảm giác nóng ở gót chân, hix hix. Còn đồ gác chân của người ngồi sau thì bé tẹo, chưa được thoải mái cho lắm.

kim_xuyen

Tài xế O-H
mua chiếc eli đi bác chiếc này kiểu dáng nói chung gọn và nữ đi khá đẹp, xe này có thêm tính năng mới ở cái gạt chan chống nếu k gạt lên sẽ có đèn báo rất an toàn cho những người hay quên gạt chân chống đó:3:

lamuathu

Tài xế O-H
mua chiếc eli đi bác chiếc này kiểu dáng nói chung gọn và nữ đi khá đẹp, xe này có thêm tính năng mới ở cái gạt chan chống nếu k gạt lên sẽ có đèn báo rất an toàn cho những người hay quên gạt chân chống đó:3:
có tính năng này nữa hả, tính tôi hay quên gạt chân chống xe lắm, đang tính đổi xe, vậy chắc mua chiếc này quá :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên