Tài liệu đào tạo cơ bản về động cơ và các hệ thống của Caterpillar

hyundai
Bình luận: 88Lượt xem: 30,022
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thangpm

Tài xế O-H
Cảm ơn bác Hyundai nhiều lắm. sau bao ngày tìm kiếm giờ mình đã đủ điểm để down tài liệu này. Công sức bỏ ra thế này mới thấy có ý nghĩa!

thangpm

Tài xế O-H
bác hyundai ơi!tình hình là mình ko cài được phần mềm này rồi. mình up lên facebook để a e giúp mình với nhé!
Mình làm các bước thì lại toàn cảnh báo lỗi thôi.
1. Trong phần insert image ko có from computer để chọn ảnh up lên. do đó mình phải và facebook để tạo địa chỉ Link thôi.
2. Các bước cài đặt bị lỗi.

Đến giờ mình vẫn chưa làm lại được, mong mod giúp đỡ

thangpm

Tài xế O-H
Bác xe bus đã cài được phần mềm này trong W7 chưa? Mình vẫn chưa cài được mà mất đứt 500 điểm rồi! Bác hướng dẫn giùm mình với!

khoagt

Tài xế O-H
Tài liệu rất hay,rất thiết thực.Cảm ơn bác đã up lên cho mọi người cùng xem,bác gửi cho em xin một bản theo bachvu47@gmail.com được không ạ vì hiện tại em chưa đủ điểm để down về.Cảm ơn bác rất nhiều!

kimdung1705

Tài xế O-H
Ðề: [0001024] Tài liệu đào tạo cơ bản về động cơ và các hệ thống của Caterpillar

Cho em xin 1 bản nha bác em đang rất cần
mail em:kimdung1705@gmail.com
thank

xunghv0788

Tài xế O-H
Ðề: [0001024] Tài liệu đào tạo cơ bản về động cơ và các hệ thống của Caterpillar

Tài liệu hay quá nhưng e không đủ điểm tải về, bác có thể co em xin 1 bản vào mail của em được không ah, email của em là: xunghv0788@gmail.com
Cảm ơn bác rất nhiều!

teokeokeo

Tài xế O-H

Hay qua ????? em mới vào nên không đủ điểm bác tiếc quá chúc bác luôn hạnh phúc và thành công
thân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên