Tài liệu sửa chữa bảo dưỡng xe nâng khung chụp container Kalmar

luongtrunghieu
Bình luận: 23Lượt xem: 5,070

luongtrunghieu

Tài xế O-H
Tài liệu sửa chữa bảo dưỡng xe nâng khung chụp container Kalmar 45 tấn cho anh em nào cần ạ, tài liệu của hãng bằng tiếng anh nhé các bác

Screenshot (608).png

Screenshot (609).png

Screenshot (610).png

luongtrunghieu

Tài xế O-H
oh bác cũng làm bên xe chụp cont ak. Mấy tài liệu này hiếm lắm, thường chỉ có kĩ thuật của UNICO mới có
Em làm ở cảng thôi bác ah, nhưng em làm bên cần trục chân đế với cổng trục cơ, em thích xe nâng vs ô tô lắm mà khôn có điềi kiện làm, mấy tài liệu này là em xin mãi của mấy cán bộ kỹ thuật trong cảng , thấy cũng hay và hiếm nên share lên cho anh em nào cần

chanhsi

Tài xế O-H
Em làm ở cảng thôi bác ah, nhưng em làm bên cần trục chân đế với cổng trục cơ, em thích xe nâng vs ô tô lắm mà khôn có điềi kiện làm, mấy tài liệu này là em xin mãi của mấy cán bộ kỹ thuật trong cảng , thấy cũng hay và hiếm nên share lên cho anh em nào cần
Đúng rồi hàng này là hàng hiếm Kamarl nó chỉ độc quyền cho UNICO thôi. bác có chia sẻ anh em là hay rồi. Còn xe nâng thì bác nắm điện với thủy lục oke là chiến tốt :p

luongtrunghieu

Tài xế O-H
Bạn gửi gmail cho mình, tối rảnh mình gửi cho

hoannbk

Tài xế O-H
Thiết nghĩ bác đã giúp đỡ anh em thì cũng nói rõ về tài liệu một chút. 350L xăng mà tải về chẳng có gì, hình ảnh bị xóa hết. Em đang cần cái hộp số mà hình ảnh xóa sạch. Bó tay luôn.

Hoangtoanvan

Tài xế O-H
Tài liệu sửa chữa bảo dưỡng xe nâng khung chụp container Kalmar 45 tấn cho anh em nào cần ạ, tài liệu của hãng bằng tiếng anh nhé các bác

View attachment 60330

View attachment 60331

View attachment 60332

View attachment 60330

View attachment 60331

View attachment 60332
Bác có bảng mã lỗi xe nâng container hàng không a. Cho em với.

ncthanhck

Tài xế O-H
Mình cũng có vài tài liệu của xe nâng kalmar và Hyster. Bạn nào cần mình share cho nhé. chả cần xăng cộ gì cả, cho người thật sự cần thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên