Tặng key miễn phí phần mềm mercedes epc và wis

C
Bình luận: 72Lượt xem: 16,175

phamhuy

Tài xế O-H
Phần mềm này dùng ra sao hả bác huy, em chưa biết ạ
Phần mềm WIS dùng để tra cứu tài liệu hướng dẩn sửa chữa và sơ đồ mạch điện của các dòng xe Mercedes Benz.
Phần mềm EPC dùng để tra cứu mã phụ tùng thay thế và dùng trong việc đặt hàng từ nước ngoài.

pramac

Tài xế O-H
Chào Các Bác,

Các bác giúp em với, em xin hoài mà chưa ai share cả
Mac adrress: 0018DEBD527A
EPC 1-2012

Xin cám ơn các bác
pramac

phuthinh225

Tài xế O-H
Ðề: Tặng key miễn phí phần mềm MERCEDES EPC VÀ WIS

Bác giúp em voi . VERSION : 1.14.223.07 - IP:192.168.11.118 - MAC ADDRESS: 9CB70D2E2F50 Email:phuthinh225@gmail.com . thank bac nhiều

nhatbk

Tài xế O-H

Bác giúp em voi . VERSION : 1.14.223.07 - IP:192.168.11.118 - MAC ADDRESS: 9CB70D2E2F50 Email:phuthinh225@gmail.com . thank bac nhiều
ngày hết hạn 26/7/2014.số người dùng:2 người.
key EPC:CT8V7UX8Y88KCA9NCL8BQ4RNEKVLPPYWGE7RB2MA8LPS35BS
KEY WIS: D2U668UV9ZFJH54WB323394NLVE2B766VLT42A6GFY7GT28A

binhminh410

Tài xế O-H

Có bác nào giúp em với
Current MAC address (LAN-ID): 2CD05A7771A3
EWA version : 1.18.164.7 server 192.168.0.100

nhatbk

Tài xế O-H

Có bác nào giúp em với
Current MAC address (LAN-ID): 2CD05A7771A3
EWA version : 1.18.164.7 server 192.168.0.100
bạn thử key này xem:
ngày hết hạn:3/9/2014
key epc:V3CA6APRHL56LVPDKR9PNNTX6LMTH7ALD3HXNJTZXZKD6FKW
KEY WIS:5ANTDJ73G22WXP5U23QGS2PVYSNAXAKWJ27RK4QADMM9H8D7

phunggiasen

Tài xế O-H
ếm

ếm ít tìa liệệu

dda

Chào các bạn!
lĩnh vực phần mềm ô tô hiện nay rất rộng ,mỗi hãng điều có bộ phần mềm tra cứu phụ tùng +phần mềm sữa chữa và phần mềm chuẩn đoán.đó là 3 bộ phần mềm chính .các bác có tìm hiểu về dòng xe mer thì sẽ biết được EPC và WIS hai phần mềm tuong đối.hiện nay chúng ta có thể crack được .và vấn đề quan trọng là tìm được KEY.và hôm nay xin được phép chia sẽ với những ai đam mê và có đóng góp ,chia sẽ kiến thức về phần mềm cho mọi người.
ĐỂ có key khi các bác cài đặt sẽ hiện ra ID và version lúc đó các bạn cứ post ID + version vào chuyên mục này ,sau đó tôi sẽ gủi lại key cho các bạn .HẠN DÙNG LÀ 1 NĂM

Mọi vấn đề trong việc cài đặc các bạn có khó khăn gì cứ để lại tôi sẽ hỗ trợ,vì thời gian lên mạng cũng tương đối,các bạn cứ để lại tin nhắn và mình sẽ trả lời.nếu có thời gian mình sẽ gửi các bạn đoạn video cài dặt.tạm thời thì mình chưa có thời gian lắm.
chúc vui vẻ ,!
thanks nhé, mình cũng đang học epc của mer đang kiem it tai lieu

G

gamocar8

Khách
đại ca tìm cho em key này nha.

chuot_auto

Tài xế O-H
Chào các bạn!
lĩnh vực phần mềm ô tô hiện nay rất rộng ,mỗi hãng điều có bộ phần mềm tra cứu phụ tùng +phần mềm sữa chữa và phần mềm chuẩn đoán.đó là 3 bộ phần mềm chính .các bác có tìm hiểu về dòng xe mer thì sẽ biết được EPC và WIS hai phần mềm tuong đối.hiện nay chúng ta có thể crack được .và vấn đề quan trọng là tìm được KEY.và hôm nay xin được phép chia sẽ với những ai đam mê và có đóng góp ,chia sẽ kiến thức về phần mềm cho mọi người.
ĐỂ có key khi các bác cài đặt sẽ hiện ra ID và version lúc đó các bạn cứ post ID + version vào chuyên mục này ,sau đó tôi sẽ gủi lại key cho các bạn .HẠN DÙNG LÀ 1 NĂM

Mọi vấn đề trong việc cài đặc các bạn có khó khăn gì cứ để lại tôi sẽ hỗ trợ,vì thời gian lên mạng cũng tương đối,các bạn cứ để lại tin nhắn và mình sẽ trả lời.nếu có thời gian mình sẽ gửi các bạn đoạn video cài dặt.tạm thời thì mình chưa có thời gian lắm.
chúc vui vẻ ,!
Em mún tìm ID với pass để đăng nhập vào trang EPC-net online, bác có không share em với! cám ơn bác!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên