Thông báo khẩn cấp : Mediafire đã khóa tài khoản của Oto-Hui.com!

khoadongluc
Bình luận: 66Lượt xem: 12,239

xuanquyet181

Tài xế O-H
Chia buồn cùng gia đình mình nhé! mình phải làm chủ thôi không thể nhờ cậy ai được nữa làm cái server đi em duyệt, sinh viên nghèo không có nhiều ủng hộ OH 100k.

bungati2012

Tài xế O-H
Kính thưa anh em trên diễn đàn . Ngày hôm nau ( 18/06/2012) Mediafire đã khóa tài khoản của anh em tâm đắc oto-hui upload lên đó .Do vi phạm đạo luận DCMA của Mỹ và 1 số đạo luật về bản quyền . Vì vậy hiện thời các bác không click vào các link chứa trong bài viết của các bác sau đây :
1. Hyundai
2. Khoadongluc
3. Astonmatin
Tổng thiệt hại theo ước tính :
1. Hyundai mất 212 GB
2. Khoadongluc mất 401 GB
3. Astonmatin mất 109 GB

Nếu tài khoản mediafire này bị khóa vĩnh viễn thì đây lại là một sự tổn thất vô cùng to lớn của anh em oto-hui . Chúng tôi lại bắt đầu lần lượt Upload lại từ đầu 1 loạt file và chưa kể những file không lưu trong máy tính sẽ bị mất vĩnh viễn .
Mong các bạn thông cảm cho tổn thất này của Oto-Hui nhé !

Trân trọng !
Khoadongluc
hix tổn thất lớn cho gia đình nhà mình ùi.
chắc chúng nó sợ bị như megaup ấy mà.các bác xem mở 1 sever riêng cho OH việt nam không

buidinhdacht

Tài xế O-H
thực sự shock về tin này, em mấy hôm nay ko lên đc diễn đàn, ngày mai bảo vệ rùi, nghe xong tin này chán hẳn, rất mong tình trạng này nhanh chóng được giải quyết

3zoka

Tài xế O-H
Chia sẻ với cả cộng đồng tổn thất quá lớn này,nhưng chắc chắn oto-hui sẽ vẫn tiếp tục phát triển "vì một cộng đồng ô tô Việt Nam vững mạnh"!!

quoccuong77

Tài xế O-H
Thật sự chia buồn cùng anh em oto-hui, đây là một tổn thất rất lớn cũng như ảnh hưởng rất nhiều đến tinh thần của các anh em. Hy vọng nỗi buồn sẽ qua mau và mọi người cùng tiếp tục chung tay xây dựng và phát triển oto-hui. Thành thật chia buồn cùng các bác.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
xin chia buồn với mấy Bác.

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

oto-hui là có thể nói là cộng đồng lớn nhất VN.
Mediafire không có phép sử dụng free đối với cộng đồng lớn như thế.
Đó là cách dễ hiểu.
Mình đoán là thế. 1 lần nữa xin chia buồn cộng đồng oto-hui
Anh em oto-hui cùng nhau xây dựng sẽ rất rất nhanh. :D:D:D:D:D
Lạy cụ ! Con xài gói tính phí pro silver của nó đó ạ mà nó vẫn khóa ợ !

havenumber

Tài xế O-H
ae o-h mình cập nhật thông tin về mediafire xó file hơi trễ, nên tổn thất thật nặng nề.
tiế là have tôi k có nhiều tài liệu, k thì tôi có thể làm 1 hone sever cho ace nhà ta download.

B

baby_lucky

Khách
các bác cho em hỏi : hình thức đóng góp thế nào? và tổng chi phí là bao nhiêu? em vừa mới ra trường, chưa đi làm. nhưng nếu có thể thì em cũng xin góp 1 phần...

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
N

nghiaman

Khách
mất mát lớn quá đọc tin mà em thấy buồn quá, mất một kho tài sản lơn.cần có phương án lưu trữ các bác ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên