Tổ chức buổi tất niên cuối năm Tân Mão 2011

Duyleauto
Bình luận: 119Lượt xem: 13,755
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Duyleauto

Tài xế O-H
Updates danh sách.
1/ Buctuong_lua16: 1 người
2/ khoadongluc: 1 người
3/ Aston_martin : 1 người
4/ Bugi: 1 người
5/ Phanminhnhat: 1 người
6/ vothanhtam19 : 1 người
7/ haiauauto : 1 người
8/ Thanhvy : 1 người
9/ Vancong: 1 người
10/ ALIBABON: 1 mình
11/ phamhuy: 1 người
12/ wanted : 1 người
.
.
.
.
.

Duyleauto

Tài xế O-H
Thân gởi anh em hai tấm ảnh hướng dẫn đường xuống quán Cò Kếu, là nơi sẽ diễn ra buổi offline tất niên của diễn đàn O-H như thường niên. Mặc dù đây là nơi quen thuộc đối với nhiều anh em, nhưng em cũng xin mạo muội làm cái hướng dẫn để các anh em khác không biết còn mường tượng được nơi mình sẽ đến.

Bên dưới là một vài hình ảnh về quán Cò Kếu, nơi mà anh em O-H nói chung và anh em DHOT3 nói riêng đã nhiều lần chinh chiến. Em nghĩ là sau đợt này có lẽ quán Cò Kếu sẽ có nhiều người biết đến vì mức độ PR của chúng ta quá dữ.

- Bác khoadongluc, thay mặt anh em mời một số cựu sinh viên, các thầy cô, các thành viên kì cựu nhé, chúng ta sẽ update danh sách luôn.

- Còn về vấn đề tiền bạc, hôm đó cứ ăn uống thoải mái và sẽ chia ra mỗi người một ít như thế là công bằng.

BQT O-H

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thân gởi anh em hai tấm ảnh hướng dẫn đường xuống quán Cò Kếu, là nơi sẽ diễn ra buổi offline tất niên của diễn đàn O-H như thường niên. Mặc dù đây là nơi quen thuộc đối với nhiều anh em, nhưng em cũng xin mạo muội làm cái hướng dẫn để các anh em khác không biết còn mường tượng được nơi mình sẽ đến.

Bên dưới là một vài hình ảnh về quán Cò Kếu, nơi mà anh em O-H nói chung và anh em DHOT3 nói riêng đã nhiều lần chinh chiến. Em nghĩ là sau đợt này có lẽ quán Cò Kếu sẽ có nhiều người biết đến vì mức độ PR của chúng ta quá dữ.

- Bác khoadongluc, thay mặt anh em mời một số cựu sinh viên, các thầy cô, các thành viên kì cựu nhé, chúng ta sẽ update danh sách luôn.

- Còn về vấn đề tiền bạc, hôm đó cứ ăn uống thoải mái và sẽ chia ra mỗi người một ít như thế là công bằng.

BQT O-H

có kế haoch5 cụ thể đi duy ơi ! không hể chơi như kiểu anh em mình trước kia đâu . Anh ôm hoài anh biết !không chịu nổi tiền đâu . cái nào cũng nên rõ ràng ngay từ đầu!

Duyleauto

Tài xế O-H
Xin chào toàn thể anh em, buctuong_lua16 thay mặt cho anh em có thông báo như sau:

Buổi tất niên của diễn đàn O-H khu vực phía nam sẽ long trọng được tổ chức:

Điạ điểm: Quán Cò Kếu
Địa Chỉ: Đường số 20 Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp, TPHCM
Thời gian: Bắt đầu từ lúc 19h ngày 07 tháng 01 năm 2011 nhằm ngày 14/12 năm Tân Mão
Chi phí: 200.000/ người.

Số tiền này là BTC dự tính và đưa ra, đến hôm đó sẽ đóng góp trực tiếp trước khi vào buổi tiệc. Sau buổi tiệc sẽ được công khai chính thức, nếu thiếu anh em vui lòng góp thêm để tránh trường hợp mất công bằng gây thiệt thòi cho một ai đó. Nếu còn dư tùy anh em sẽ quyết định là có nên đi tăng 2 hoặc nơi nào đó.

Hiện tại danh sách các bạn tham gia theo đăng kí như sau:

Các bác tiếp tục update nhé, đó là danh sách đăng kí, dự kiến sẽ có thêm nhiều người, các khách mời vì lí do nào đó không thể đăng kí trực tiếp trên diễn đàn.

Đây là hướng dẫn tới địa điểm Quán Cò Kếu:

BTC O-H

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:)) Beer Đang lên giá 200k có đủ không!?

Có tăng 2 tăng 3 gì không!? massager hay karaoke gì nửa cho nó hết năm ! :))

daklakauto

Tài xế O-H
Hay quá các anh ah, em lâu giờ bận quá không lên cùng anh em được, nay lên lại thấy có buổi tất niên hấp dẫn quá. Em có tham gia được không hả mấy bác.

haibiu

<font color="red"><b>Hội trưởng hội ÍCH EO </b></f
Buctuonglua nhớ chụp hình em nhiều nhiều nha hehe...

13/ haibiu :13 người

Duyleauto

Tài xế O-H
Chà thành viên này từ cái thời mà Robinson bị mất tích ở "Côn Đảo" là mất tích luôn, đến nay trở về và xuất hiện cùng anh em. Hi vọng là trình chém gió của cụ sẽ góp sức cho anh em, còn về vấn đề ảnh thì cứ gọi là khỏi phải lo.

kidevil071289

<font color="red"><b>Thành viên hội ÍCH EO </b></f
Xin lỗi ae Ot3 nói riêng cũng như cộng đồng OTH nói chung. Em muốn tham gia lắm nhưng tình thế bắt buộc nên em ko thể tham gia đc.:2:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên