Toyota yaris không nhận ECM và báo lỗi B2799 Engine immobilizer malfunction.

T
Bình luận: 20Lượt xem: 13,031

vanbb19891988

Tài xế O-H
đầu tiên em Xin Chào các bác trên diễn đàn Otohui. Em có 1 vấn đề cần sự trợ giúp,em mới thay ECM vào cho con xe yaris 2007 có immo nó ko nhận và báo lỗi B2799 Engine Immobilizer Malfunction. có cách nào để nó nhận ECM mới dc ko các bác,em xin cảm ơn.
Cụ nối tắt cực TC và CG ở giắc DLC3 cho nó giao tiếp khoảng 30 phút xem

vanbb19891988

Tài xế O-H
Em làm Rồi anh nhưng cũng thế .
Cụ đo dây từ hộp đến ECU nhận chìa chưa?

ThaiTran123

Tài xế O-H
Xe này không có immo các bác ơi ,có sự nhầm lẫn. Mua nhầm hộp có immo nên không nổ đc , điện chủ bán thì nó bảo tháo chíp immo ra mà em không bít chíp đó nằm chổ nào trên ECM. Có bác nào biết chỉ cái này không cho em ít kiến thức

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xe này không có immo các bác ơi ,có sự nhầm lẫn. Mua nhầm hộp có immo nên không nổ đc , điện chủ bán thì nó bảo tháo chíp immo ra mà em không bít chíp đó nằm chổ nào trên ECM. Có bác nào biết chỉ cái này không cho em ít kiến thức
Tháo chip ấy ra thì cũng khỏi nổ

vanduy1089

Tài xế O-H
Với con này cụ thay ECM lai cụ nhé or cụ lắp thêm hộp immo và angten nhận chia khóa và chíp chìa khóa nữa mình cũng không nhớ chính xác giá khoảng 10tr là ok

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên