Việc học kiến thức về sửa chữa ôtô tại các trường nghề liệu có cần thiết?

NgHuuTinh96KT
Bình luận: 92Lượt xem: 8,036

tiendatvinhford

Tài xế O-H
các bác tiện đây cho em hỏi, một đứa con gái học ngành này thì ra làm gì, trong đó hầu hết họ toàn tuyển nam. đa tạ các bác
ráng lên em ơi mình giỏi là họ tuyển thôi ấy mà ,bên nước ngoài thì con gái làm nghề này củng hot lắm ,mà củng có nhiều lựa chọn k nhất thiết phải làm ktv ,em có thể làm cvdv ,chăm sóc khách hàng ,làm phụ tùng k thì làm tư vấn bán hàng ...

NgHuuTinh96KT

Tài xế O-H
Thế là cũng hơn 1 năm từ khi e đăng bài viết này rồi các bác ạ.mọi thứ đúng như e đã lường nhưng e vẫn sẽ cố gắng.trước mắt e mới chỉ gần hoàn thành phổ cập kiến thức văn hoá nhưng cũng đã nhận đc một vài kết quả tốt.hehe

ga_auto37

Tài xế O-H
1 nă
Thế là cũng hơn 1 năm từ khi e đăng bài viết này rồi các bác ạ.mọi thứ đúng như e đã lường nhưng e vẫn sẽ cố gắng.trước mắt e mới chỉ gần hoàn thành phổ cập kiến thức văn hoá nhưng cũng đã nhận đc một vài kết quả tốt.hehe[/QUOTE
rất vui khi bạn đẫ quay về báo tin cho anh em biết..cố gắng nhiều hơn nữa nhé anh bạn

duyhieu

Tài xế O-H
ba
Xin nói với bác thế này:
1/ Học ở trường là 1 việc cần thiết, dẫu rằng trường thế này trường thế kia. Nhưng không sao, không bổ dọc thì bổ ngang. Bác cứ vào Nam, hoặc ra Bắc sẽ có trường tốt hơn chỗ bác ở
2/ Học từ thực tế cũng tốt, nhưng nó đòi hỏi bác nhiều hơn
3/ Bác đừng nghĩ đến cái bằng ấy làm gì. Hãy cố gắng học thật tốt những điều trường dạy và trường không dạy
Hỏi bác:
1/ Bác có định mở xưởng không?
2/ Bác có ý định xa nhà không (không tính lúc học)
3/ Bác có ngại khó, ngại khổ, ngại bẩn, chịu nhục được không?
bác cái bánh xe...làm ở sài gòn à...mún học ít kinh nghiệm của bác dc hok

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thế là cũng hơn 1 năm từ khi e đăng bài viết này rồi các bác ạ.mọi thứ đúng như e đã lường nhưng e vẫn sẽ cố gắng.trước mắt e mới chỉ gần hoàn thành phổ cập kiến thức văn hoá nhưng cũng đã nhận đc một vài kết quả tốt.hehe
Chúc bác vững bước, biết đâu ta gặp nhau

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên