Xe Hyundai Tucson 2010 mất hết tín hiệu đèn ko đề được các Bác giúp đỡ!!!

G
Bình luận: 42Lượt xem: 11,552

Lie_low

Tài xế O-H
Xin lỗi các bác vì không hỏi bệnh này ở đâu search trong diễn đàn thì thấy bài này, hiện nay xe em Tucson 2010 cũng bị bệnh như này, mở cửa khóa cửa bằng cách ấn nút trên smart key vẫn được, nhưng không mở cửa được bằng cách ấn nút trên tay cầm mở cánh lái và phụ cũng như cốp sau, cầm chìa khóa vào trong xe không nổ máy được chỉ hiện cảnh báo hình cái xe vàng có chìa khóa bên trong. Cắm chìa vào hốc khóa dưới cốp để tay giữa xe thì nổ được máy, khi nổ máy rút chìa ra khỏi hốc khóa dưới cốp xe thì khi đóng cửa lái và phụ bị hiện tượng báo key out, vậy không biết có phải trường hợp của bác chủ topic không, nếu phải bác cho hỏi chỗ sửa ở đâu được không ạ, hoặc các bác ở đây ai biết sửa chỉ giúp em với, nếu bác chủ còn hình chỗ tháo cái ăng ten ra để kiểm tra cho em xin với ạ, em cũng tìm quanh chỗ như bác tả mà không thấy cãi lẫy nào, nếu có bác cho em xin để em kiểm tra xem xe em có phải bị chuột cắn như của bác không, vì em để xe ở bãi xe cũng thấy trong khoang máy có vết chân chuột. Cảm ơn các bác mong các bác giúp đỡ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên