Xe dream

N
Bình luận: 4Lượt xem: 1,124

nguyentien_auto

Tài xế O-H
Chào các bạn
bạn cho mình hỏi,mình di xe dream trung quốc,xe mình bị tình trạng là xe chạy thì vào số bình thường,nhưng khi dừng xe mà xe vẫn còn nổ thì không thể trả số về được,granti vẫn nhỏ nha,với lại xe mình khi dưng chống đứng lên,xe không nổ mình dậm và giữ số và quay bánh xe sau thì thấy cắt mo,mà khi chạy thì tới số 4 dậm mo thì không cắt hết,mong anh giúp đỡ

trang...com...vn

Tài xế O-H
Chào các bạn
bạn cho mình hỏi,mình di xe dream trung quốc,xe mình bị tình trạng là xe chạy thì vào số bình thường,nhưng khi dừng xe mà xe vẫn còn nổ thì không thể trả số về được,granti vẫn nhỏ nha,với lại xe mình khi dưng chống đứng lên,xe không nổ mình dậm và giữ số và quay bánh xe sau thì thấy cắt mo,mà khi chạy thì tới số 4 dậm mo thì không cắt hết,mong anh giúp đỡ
theo e garenty nhỏ rùi mà khi nổ máy mà trả số khó là do côn ba càng sát quá hoặc lo xo ba càng yếu nên trả số khó.
còn khi chạy số 4 mà ko cắt mo hết bác chỉnh lại con ốc côn nhé. tháo lỏng con ốc 13 ra dùng tô vít dẹp vặn ngược chiều kim đồng hồ ra hết thấy lặng tay thì thui sau đó vặn theo chiều kim đồng hồ 1/4 vòng nhé. ví xe bác xe TQ nên móc côn có thể ko chuẩn.
chỉnh như vậy mà ko dc thì p tháo côn ra chỉnh lại đó

nguyentien_auto

Tài xế O-H
Ðề: Xe dream

Thank bác nhiều,tại em cũng chỉnh con ốc 13 đó rồi,mà không hết,theo bác nói,chắc tại móc côn k chuẩn,mà bác có thể diễn tả gắn các móc côn đó sao cho đúng không,

trang...com...vn

Tài xế O-H
Thank bác nhiều,tại em cũng chỉnh con ốc 13 đó rồi,mà không hết,theo bác nói,chắc tại móc côn k chuẩn,mà bác có thể diễn tả gắn các móc côn đó sao cho đúng không,

bác tháo côn ra bác đặt cái móc thẳng đấu X trên muỗm côn nhé. nếu thay móc khác lựa cái móc nào nó thẳng mới dc nhé. còn ko bác muốn chuẩn luôn thì mua cái cốt cần số zin.móc zin. muỗm côn zin là ok.
còn cách này e vẫn hay làm cho tiết kiệm. bác mua cái móc DALIM về gắn nếu lệch bác đập nắn lại cho thẳng chữ X ok. đừng mua mạnh quang nhé mạnh quang nắn ko dc đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên