Chúc mừng xuân mới Ất Mùi (2015)

khoadongluc
Bình luận: 19Lượt xem: 2,799

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Kính thưa các cụ “lão thành” trên O-H!
Kính thưa các cụ thành viên BQT O-H!
Kính thưa những người anh em đang tham gia học tập, lao động, cải tạo trên diễn đàn O-H!

Chỉ còn ít ngày nữa thôi, thời khắc chuyển giao thiêng liêng giữa quá khứ, hiện tại, và vị lai sẽ đến.Vâng, năm cũ sẽ lại một lần nữa qua đi, những niềm vui đã lỡ tay tuột qua hay những nỗi lo lắng, bộn bề còn âm ỉ tồn đọng,.. Rồi cũng phải nhường chỗ cho những ngày xuân vui vẻ hết mình, cùng quây quần hưởng cái ấm áp tuyệt vời của tình thân gia đình... Và tiếp tục tích cóp sức khỏe, trí tuệ, lòng đam mê để bước sang một năm mới với những toan tính, những dự định và những sự thành công đang chờ đón...

Năm 2015 (Ất Mùi) theo các nhà phong thủy học tuyên bố rằng sẽ tốt hơn so với năm 2014 (Giáp ngọ) do năm yếu tố hiện diện trong biểu đồ vận mệnh. Họ chỉ ra rằng “Thổ có nghĩa là nguồn của cải, Thủy là bổ trợ công việc và Mộc là may mắn tiền bạc.” Năm Mùi đại diện cho năm thứ tám trong chu kỳ 12 năm của lịch âm. Và con số tám là một biểu tượng của những điều may mắn tốt lành trong văn của toàn thể người Á đông.

Nhân dịp xuân mới tôi xin phép được gửi lời chúc mừng với sự chân thành và trân trọng nhất. Xin kính chúc toàn thể các cụ “lão thành trên O-H” sức khỏe thật dồi dào, trí tuệ thật minh mẫn để tiếp tục cống hiến những bài viết “đỉnh cao” cho diễn đàn, cống hiến nguồn trí thức quy vào kinh nghiệm cho thế hệ đàn em. Xin kính chúc các anh em Quản trị Viên O-H bước sang năm mới tìm được thật nhiều “củi”, thổi bùng sự nhiệt huyết và lòng đam mê , tiếp tục giúp đỡ thành viên, đưa ra những quyết sách hợp lý, đưa diễn đàn đi đúng quỹ đạo phát triển. Xin trân trọng gửi tới toàn thể những người anh em trên O-H cùng toàn thể đại gia quyến lời chúc sức khỏe dồi dào, chúc cho đỉnh nghề nghiệp của những người anh em sẽ tiếp tục lên cao, chúc cho niềm đam mê của các bạn sớm mau là nguồn thu nhập bền vững. Hãy tiếp tục chia sẻ để đổi lấy niềm vui, hạnh phúc và thành công trong năm mới năm 2015.

TM Ban Quản Trị

Khoadongluc
Nguyễn Thanh Đàm

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
chúc đại gia đình năm mới nhiều niềm vui, chúc cho công việc của các cụ đạt nhiều thắng lợi mới, chúc các cụ và người thân năm mới an khang thịnh vượng, tấn tài tấn lộc!

luc_daklak

Tài xế O-H
chỉ còn khoảng 100h nữa là mọi người đón năm mới rồi, kính chúc toàn thể gia đình O-H năm mới sức khỏe dồi dào tràn đầy khí thế tinh thần O-H để cùng O-H phát triển thịnh vượng.
em xin hết:):):)!

nhantam

Tài xế O-H
Năm mới Tết đến rước hên vào nhà
Quà cáp bao la mọi nhà no đủ
Vàng bạc đầy tủ gia chủ phát tài
Già trẻ gái trai sum vầy hạnh phúc
:):):):):):):):):):)
[MERGETIME="1424052309"][/MERGETIME]
Nghe vẻ nghe ve cái vè chúc Tết
30 mùng 1 năm mới cận kề
Bao nỗi bộn bề qua năm là hết
Trẻ ăn bánh Tết bao đỏ liền tay
Tài lộc vận may không mong mà cũng đến
Tình duyên cập bến hạnh phúc đáo gia
Chúc khắp mọi nhà quanh năm no đủ
Tiền đô đầy tủ sự nghiệp vinh quang

truongphonghp

Tài xế O-H
Nhà cháu cũng xin kính chúc toàn thể các a các chú trong ban quản trị sức khỏe, trí tuệ minh mẫn để vạch ra nhưng đường lối tối ưu nhất phục phụ a e. Xin chúc toàn thể a e một năm mới hạnh phúc an khang và thịnh vượng. :D

xuandatam

Tài xế O-H

Kính thưa các cụ “lão thành” trên O-H!
Kính thưa các cụ thành viên BQT O-H!
Kính thưa những người anh em đang tham gia học tập, lao động, cải tạo trên diễn đàn O-H!

Chỉ còn ít ngày nữa thôi, thời khắc chuyển giao thiêng liêng giữa quá khứ, hiện tại, và vị lai sẽ đến.Vâng, năm cũ sẽ lại một lần nữa qua đi, những niềm vui đã lỡ tay tuột qua hay những nỗi lo lắng, bộn bề còn âm ỉ tồn đọng,.. Rồi cũng phải nhường chỗ cho những ngày xuân vui vẻ hết mình, cùng quây quần hưởng cái ấm áp tuyệt vời của tình thân gia đình... Và tiếp tục tích cóp sức khỏe, trí tuệ, lòng đam mê để bước sang một năm mới với những toan tính, những dự định và những sự thành công đang chờ đón...

Năm 2015 (Ất Mùi) theo các nhà phong thủy học tuyên bố rằng sẽ tốt hơn so với năm 2014 (Giáp ngọ) do năm yếu tố hiện diện trong biểu đồ vận mệnh. Họ chỉ ra rằng “Thổ có nghĩa là nguồn của cải, Thủy là bổ trợ công việc và Mộc là may mắn tiền bạc.” Năm Mùi đại diện cho năm thứ tám trong chu kỳ 12 năm của lịch âm. Và con số tám là một biểu tượng của những điều may mắn tốt lành trong văn của toàn thể người Á đông.

Nhân dịp xuân mới tôi xin phép được gửi lời chúc mừng với sự chân thành và trân trọng nhất. Xin kính chúc toàn thể các cụ “lão thành trên O-H” sức khỏe thật dồi dào, trí tuệ thật minh mẫn để tiếp tục cống hiến những bài viết “đỉnh cao” cho diễn đàn, cống hiến nguồn trí thức quy vào kinh nghiệm cho thế hệ đàn em. Xin kính chúc các anh em Quản trị Viên O-H bước sang năm mới tìm được thật nhiều “củi”, thổi bùng sự nhiệt huyết và lòng đam mê , tiếp tục giúp đỡ thành viên, đưa ra những quyết sách hợp lý, đưa diễn đàn đi đúng quỹ đạo phát triển. Xin trân trọng gửi tới toàn thể những người anh em trên O-H cùng toàn thể đại gia quyến lời chúc sức khỏe dồi dào, chúc cho đỉnh nghề nghiệp của những người anh em sẽ tiếp tục lên cao, chúc cho niềm đam mê của các bạn sớm mau là nguồn thu nhập bền vững. Hãy tiếp tục chia sẻ để đổi lấy niềm vui, hạnh phúc và thành công trong năm mới năm 2015.

TM Ban Quản Trị

Khoadongluc
Nguyễn Thanh Đàm
CHỉ vài giờ nữa thôi thời khắc chuyển đổi sẽ đến, em chúc các bác các cụ ăn tết cùng vợ con gia đình vui vẻ,

nguyenquangdieu95

Tài xế O-H
xin chúc cho anh em O-H, chúc cho sự nghiệp kỹ thuật việt nam ngày càng lớn manh, chúc các bác làm ăn phát đạt , sức khỏe là cái quý nhất, chúc các bác sức khỏe dồi dào, chúc cho các cụ càng thêm tuổi càng khỏe để có thể dẫn dắt giúp đỡ tụi em.

phamhuy

Tài xế O-H
Một năm mới nữa đã sang, em xin chúc diễn đàn sẽ có 1 năm thành công rực rỡ, tiếp tục là nơi giao lưu của những anh em đam mê kỹ thuật ô tô. Em xin chúc anh em năm mới sức khỏe dồi dào, cầu tài có tài, cầu lộc có lộc, hạnh phúc tràn đầy.

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Năm mới đã tới. Em xin gửi lời chúc tới toàn thể anh em diễn đàn O-H cùng gia quyến một năm mới nhiều sức khỏe, nhiều thành công sẽ tới với anh em.
Chúc diễn đàn O-H bước sang năm mới với nhiều cái mới đóng góp tích cực trong sự nghiệp phát triền ô tô - xe máy - máy công trình Việt Nam.

Diabay

Tài xế O-H
Một năm qua diễn đàn đã phát triển rực rỡ, chúc diễn đàn sang năm mới này càng đông vui thành công hơn.

Chúc Ban Quản Trị và tất cả các bạn thành viên một năm mới luôn vui khỏe, hạnh phúc, thành đạt mọi sự như ý.

Thân ái.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chúc cho các bác già "tinh đôi con mắt, chặt đôi đầu gối"!
Chúc các bác trẻ "ăn nên đọi, nói nên lời"!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên