Nhờ tư vấn mua xe chở hàng

lovestar716
Bình luận: 6Lượt xem: 1,106

lovestar716

Tài xế O-H
Chào các bạn trong diễn đàn.

Hiện công ty mình đang có nhu cầu mua xe tải chở cáp thép đi giao các tỉnh. Bên mình xưa giờ sử dụng dịch vụ vận tải nên không có kinh nghiệm. Tính toán ra 1 tháng giao tầm 12 chuyến đi các tỉnh với khối lượng tầm 3 tấn hàng. Sếp quyết định mua xe để tiết kiệm chi phí thuê đối tác vận chuyển. tiết kiệm chi phí

Mình tìm hiểu có 3 sòng xe 3-4.5 tấn của isuzu, veam, hyundai... nhờ các bạn đánh giá đánh giá dùm cty em nên mua xe nào bền, tiết kiệm xăng mà chi phí thấp ạ

Cảm ơn các bạn

XSR12345

Tài xế O-H

Hiện công ty mình đang có nhu cầu mua xe tải chở cáp thép đi giao các tỉnh. Bên mình xưa giờ sử dụng dịch vụ vận tải nên không có kinh nghiệm. Tính toán ra 1 tháng giao tầm 12 chuyến đi các tỉnh với khối lượng tầm 3 tấn hàng. Sếp quyết định mua xe để tiết kiệm chi phí thuê đối tác vận chuyển. tiết kiệm chi phí

Mình tìm hiểu có 3 sòng xe 3-4.5 tấn của isuzu, veam, hyundai... nhờ các bạn đánh giá đánh giá dùm cty em nên mua xe nào bền, tiết kiệm xăng mà chi phí thấp ạ

Cảm ơn các bạn
Chào anh!
Nói chung 3 dòng xe anh nêu đều ok rồi, chỉ còn thiếu hino nữa thôi.
anh call cho em em sẽ tư vấn anh tận tường để anh tự chọn 1 dòng xe, còn tùy thuộc vào cách anh chở hàng, quá tải hay k, lưu lượng đi lại nữa.
0972 889 834
Isuzu thì tiết kiệm dầu vì máy nhỏ và ga điện k cho ép ga leo dốc hay khi mất trớn, chở thép là k ổn rồi đó.
Hino là máy mạnh, gầm chắc, chạy nửa ga và đều ga là bỏ isuzu phía sau hay dưới dốc rồi, giá giữ tốt hơn isuzu rất nhiều vì xài ga cơ thế hệ mới, chạy đều và k bốc đồng thì tiết kiệm rất nhiều so với hyundai nhập
Hyundai nhập, nói nhập chư k chơi với thaco ráp nha anh, nội thất và ngoại thất đẹp, gầm chắ như hino và máy lớn nhất, chở quá tải cực độ luôn, giá nhỉnh hơn hino và uống dầu hơn, vì nó máy lớn mà
Veam là Tổng công ty của viet nam, cty chuyên xuất khẩu máy tuốc và máy nuôi tôm đó, khung gầm là sử dụng lại công nghệ của renault samsung, máy, hộp số và cầu nhậo Hyundai hàn quốc. nói chung con này kinh tế nhất
tránh xa thằng mitsu.

NangLuong

Tài xế O-H

Cảm ơn các bạn
Tiêu chí của Sếp bạn là Bền, Tiết Kiệm, Chi Phí Thấp thì chỉ có thể là xe tải isuzu thôi.:D Bên mình là đại lý cấp 1 ISUZU nha.

Phanthuy2509

Tài xế O-H

Cảm ơn các bạn
Chạy tỉnh thì nên mua Hino, đỡ hư hỏng vặt, bền khỏe, sử dụng lâu dài
alo nhé 0938.080.159

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên