kia morning 2014 thay ắc quy xong không khóa được cửa.

L
Bình luận: 19Lượt xem: 3,083

lucky_hd

Tài xế O-H
Chào các cụ, các cụ giúp e với, e nay mới thay bình ắc quy con xe kia morning 2014. Thay xong không khiển được khóa cửa. Chìa vẫn nổ được máy. Điều khiển từ xa để khóa cửa k có tác dụng. Khi thay bình e thấy ở cọc âm có 1 vỉ mạch bị vỡ vỏ, chìa cả mạch điện tử ra ngoài. Mong các cụ giúp e ca này với. Khách đang bắt đền mà k biết giải thích sao.

vietduy234

Tài xế O-H
Cụ cứ bình tỉnh . tại nhận xe mà không kiểm tra trước cho kỷ. Có khi xe họ lúc trước không khiển được cưa rồi giờ băt đền. Trước hết cụ bấm romot xe cái dèn màu đỏ trên romot có đỏ không nếu đó cụ tháo ra kiểm tra lại pin do trên 3v là ok. Nếu pin ok cụ lấy máy cài lại romot thôi. Thường thay bình thì không anh hưởng tới khóa cửa đâu

manhdung1982

Tài xế O-H
Cái mạch vỡ chỉ là cầu chì thôi bác.bác ktra tất cả cầu chì xem có bị đứt k?lúc lắp acqui bác có đấu ngược bình k?thường thì thay acqui k liên quan đến các hệ thống.

autocar

Tài xế O-H
rồi cũng se ra xưởng thôi bác . cứ cố gắng nghiên cứu cho chạy việc đi . có anh em oh sau lưng sẽ hỗ trợ cho bác thôi

tranlong1989

Tài xế O-H
Chào các cụ, các cụ giúp e với, e nay mới thay bình ắc quy con xe kia morning 2014. Thay xong không khiển được khóa cửa. Chìa vẫn nổ được máy. Điều khiển từ xa để khóa cửa k có tác dụng. Khi thay bình e thấy ở cọc âm có 1 vỉ mạch bị vỡ vỏ, chìa cả mạch điện tử ra ngoài. Mong các cụ giúp e ca này với. Khách đang bắt đền mà k biết giải thích sao.
Xe này của cụ đang dùng là loại chìa khóa nào ak.

giapover

Tài xế O-H
Em không biết Bac rút acquy ra có phải cài lại chìa không nhỉ..Bác Kiểm tra lại xem khóa đã được cà
Bác kiểm tra xem đã cài chìa chưa..cắm máy xóa lỗi đi nhá cụ.!

mcv30

Tài xế O-H
Cái vỉ gì đó là đo nhiệt độ và vôn của acquy thôi , một số thể hiện ở màn hình đài, không liên quan khóa cửa đâu . Khả năng cầu chì nào đó bị cháy thôi chứ con này tháo acquy không lo khóa và bướm ga đâu

hoangphucauto

Tài xế O-H
ảo cụ à mấy e này tháo ắc quy cả tháng chẳng mất gì cả ko khéo hỏng từ trước còn mấy cái mạch cầu chì thì xem lúc thay có làm gãy vỡ đoản mạch hay đứt không nói trung nếu đúng như vậy đen rùi

taibonbanh

Tài xế O-H
tháo ắc quy thì có sao đâu ở trường em tháo ra lắp vào để đánh lỗi xuất ngày, cụ xem lại mấy cái dây của bộ nhận tín hiệu mở cửa từ xa đi, cái này thường k có cầu chì đâu

thangdan

Tài xế O-H
kia moning 2014 thì tháo ắc quy có liên quan gì rờ mót đâu,niếu đấu lộn cọc bình thì sao mà nổ máy đc.muốn biết rỏ cụ chụp cái vỉ mạch bị vỡ để anh em xem mà tìm cách giúp cụ cho.

Obamavietnam

Tài xế O-H
Cụ thử thay pin ở điều khiển xem thế nào. Nếu thay xong vẫn không được thì cụ reset lại hoặc cài lại chìa đi. Mà trước tiên cụ phải kiểm tra cầu chì cho em với ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên