Kỹ năng phân tích dữ liệu động: Xác định tình trạng bầu xúc tác khí thải trên ô tô

Gaarasamac
Bình luận: 24Lượt xem: 7,650

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Okay. Để rút kinh nghiệm, lần sau khi cmt cái gì thì em sẽ viết hoa cụm từ "EM NGHĨ VÂỴ" để khỏi gây hiểu nhầm như khi viết thường.
Nếu vẫn chưa vừa ý theo ngôn ngữ tiếng việt Chuẩn thì bác chỉ cho em vài cụm từ để em xài, chứ hồi nhỏ mới tốt nghiệp cấp 3 loại trung bình nên ko giỏi ngôn ngữ lắm.
Cũng chả dám chỉ đâu bác, vướng chỗ nào thì ta sửa chỗ đó thôi. Tôi cũng suýt không ra trường được đó bác, học văn thì kém, nhưng về ngôn ngữ tôi cũng khá nắn nót. Tất cả do môi trường nó tạo ra thói quen thôi, sai cái là ăn tẩn, tự khắc sẽ chuẩn. Cái gì phải trả giá tất sẽ quý, cái gì miễn phí, tất sẽ mạt
Mà cái cần sửa đầu tiên là bỏ cái chữ "okay" đi, nó không chuẩn, không có trong tiếng Việt, nên cũng không biết viết như vậy có đúng không nữa

ducthuc200

Tài xế O-H
Okay. Để rút kinh nghiệm, lần sau khi cmt cái gì thì em sẽ viết hoa cụm từ "EM NGHĨ VÂỴ" để khỏi gây hiểu nhầm như khi viết thường.
Nếu vẫn chưa vừa ý theo ngôn ngữ tiếng việt Chuẩn thì bác chỉ cho em vài cụm từ để em xài, chứ hồi nhỏ mới tốt nghiệp cấp 3 loại trung bình nên ko giỏi ngôn ngữ lắm.
bác muốn có từ để xài thì bác nên đọc sách,có rất nhiều lời hay ý đẹp ở đó,tớ nghĩ không cần phải xin đâu.Trên đây sai thì mọi người góp ý luôn thôi,có thể bác không thích cũng được,còn tôi thì khuyên bác nên chỉnh vì điều này chỉ có tốt lên chứ không làm xấu bác đâu.

Ty_96

Tài xế O-H
Cũng chả dám chỉ đâu bác, vướng chỗ nào thì ta sửa chỗ đó thôi. Tôi cũng suýt không ra trường được đó bác, học văn thì kém, nhưng về ngôn ngữ tôi cũng khá nắn nót. Tất cả do môi trường nó tạo ra thói quen thôi, sai cái là ăn tẩn, tự khắc sẽ chuẩn. Cái gì phải trả giá tất sẽ quý, cái gì miễn phí, tất sẽ mạt
Mà cái cần sửa đầu tiên là bỏ cái chữ "okay" đi, nó không chuẩn, không có trong tiếng Việt, nên cũng không biết viết như vậy có đúng không nữa
"ừ, vâng, dạ" chắc sẽ hợp hơn.
bác muốn có từ để xài thì bác nên đọc sách,có rất nhiều lời hay ý đẹp ở đó,tớ nghĩ không cần phải xin đâu.Trên đây sai thì mọi người góp ý luôn thôi,có thể bác không thích cũng được,còn tôi thì khuyên bác nên chỉnh vì điều này chỉ có tốt lên chứ không làm xấu bác đâu.
Vâng, em cám ơn.
Người bắc mấy bác khó khăn vấn đề ăn nói quá nhỉ.
Chắc tại em hồi nhỏ ba má cũng hơi dễ tánh nên ko nói chuyện như trong sách đc.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
"ừ, vâng, dạ" chắc sẽ hợp hơn.

Vâng, em cám ơn.
Người bắc mấy bác khó khăn vấn đề ăn nói quá nhỉ.
Chắc tại em hồi nhỏ ba má cũng hơi dễ tánh nên ko nói chuyện như trong sách đc.
Vấn đề không phải Bắc kỳ hay Nam kỳ, cũng không phải khó hay là dễ. Bắc kỳ cũng đầy bác nói năng rất vớ vẩn. Vấn đề là sử dụng từ ngữ phải chính xác thì suy nghĩ mới chính xác (cái này rất quan trọng khi làm kỹ thuật), và khi giao tiếp không phát sinh hiểu lầm. Sách cũng từ đời thường mà chép vào thôi

hoapro

Tài xế O-H
Cụ ơi hai con cảm biến oxy con trên là cảm biế tỉ lệ af . con dưới là cảm biến ô xy để giám sát sự làm việc của bầu xúc tác khí xả . nhìn con trên ok nếu con dưới dữ liệu dao động lớn hon nữa nó phải đứng ngay 0.7v hoắc dao đông ko đáng kể khi động cơ dên nhiệt đôn tối ưu. Và hệ thống nhiên liêu close loop
Khi nào thì hệ thống nhiên liệu open loop ?Bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên