Chế hoà khí

C
Bình luận: 24Lượt xem: 869

Công Tý

Tài xế O-H
Chào các cụ. Hôm nay thằng em của em nó có con xe nó thay phớt trục cơ thay song đề nổ được 1 lúc thì tắt máy kiểm tra thấy xăng bị chẩy ra ngoài .nó bảo e giúp nó thế là em tháo ra vệ sinh chế song lắp vào vẫn thấy chẩy về ống hồi nhiều .máy không nổ các bác chuẩn bệnh em với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ. Hôm nay thằng em của em nó có con xe nó thay phớt trục cơ thay song đề nổ được 1 lúc thì tắt máy kiểm tra thấy xăng bị chẩy ra ngoài .nó bảo e giúp nó thế là em tháo ra vệ sinh chế song lắp vào vẫn thấy chẩy về ống hồi nhiều .máy không nổ các bác chuẩn bệnh em với

View attachment 104933

View attachment 104934

View attachment 104935

View attachment 104936
1/ Có lửa không?
2/ Lửa chuẩn không?
3/ Trong chế hòa khí có xăng không?
4/ Xăng có hút được vào buồng đốt không??

canhoto

Tài xế O-H
Loại này giờ chắc cũng hiếm lắm các cụ nhỉ. Em thấy ở trong các cơ sở đào tạo nhiều chứ thị trường chắc ít.

otophuhung

Tài xế O-H
Các bạn làm xe nào cũng vậy phải tìm hiểu kỹ cấu tạo và nguyên lý trước, định được bịnh rồi mới tháo, tháo tung ra rồi từ từ tìm hiểu là mệt đó.

Cai banh xe

Các bạn làm xe nào cũng vậy phải tìm hiểu kỹ cấu tạo và nguyên lý trước, định được bịnh rồi mới tháo, tháo tung ra rồi từ từ tìm hiểu là mệt đó.
Thợ nhà mình thích tháo tung ra rồi tìm hiểu, rất tự tin về khả năng tư duy của mình. Nhưng thực tế lại không như mình nghĩ

Cai banh xe

Trước đó em đã đề 1 lúc rồi mới lắp. Chế bác ạ
Không hiểu thao tác này của bác là như thế nào. Bác có vấn đề về diễn đạt, khiến anh em rất khó hiểu về điều bác nói. Bác hãy tập cách nói đúng trọng tâm, đừng nói vu vơ, nghĩ kỹ trước khi nói

Cai banh xe

Cụ này đăng bài bên máy công trình bị mợ thủy chỉnh đốn rồi nhưng vẫn như vậy, phải gặp cụ phan minh nhật thì cụ ấy blook luôn
Nhiều khi muốn giúp đỡ anh em, vậy mà anh em lại cứ hững hờ, xao nhãng. Hay mình thành ô sin!!! Buồn

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Nhiều khi muốn giúp đỡ anh em, vậy mà anh em lại cứ hững hờ, xao nhãng. Hay mình thành ô sin!!! Buồn
Muốn được anh em tôn trọng thì mình tôn trọng anh em các chú bác trên diễn đàn, mấy cụ vào không đọc kỹ nội quy để có bài viết đầy đủ, các cụ viết để lấy số lượng thôi

Cai banh xe

Muốn được anh em tôn trọng thì mình tôn trọng anh em các chú bác trên diễn đàn, mấy cụ vào không đọc kỹ nội quy để có bài viết đầy đủ, các cụ viết để lấy số lượng thôi
Các cụ nhà mình chỉ nói ngắn gọn có 2 chữ thôi, "biết điều", bác nhỉ

Công Tý

Tài xế O-H
Bác trả lời cho câu nào vậy? Phải nói cho rõ ràng chứ. Sao bắt người khác phải đoán ý mình vậy? Nói thế ai muốn nói thêm nữa
À xe nó như vầy trước đó cu em nó Thay cái phớt trục cơ xong nó đề nổ rồi .nhưng 1 lúc sau máy tắt em đã kiểm tra điện có . Đến phần xăng thì em thấy ống hồi về nhiều xăng em nghĩ nó tắc hoặc kẹt phao xăng nên em tháo ra vệ sinh song thì em lắp vào vẫn thấy máy bị tràn xăng ra cái ống hồi đó .máy vẫn không nổ .còn hút trân không ý em là chênh lệch áp xuất để xăng lên trộn với gió ý

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên