Đọc sơ đồ mạch điện ô tô

thaoden
Bình luận: 38Lượt xem: 20,461

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
E tải cái sơ đồ ko được. ra nguyên dòng chử thế này.http://www.mediafire.com/file........
Chào bạn !
Bước 1 nhận vào link đó
Bước 2 : Click vào ô màu xanh lá cây

thaoden

Tài xế O-H
cái nayf cũng gần giống trong quyển giải mã sơ đồ mạch ở trên o-h bác nhỉ
Mình không rõ, nhưng mình có down 1 tài liệu hướng dẫn đọc sơ đồ của toy trên oto-hui này.
mình mày mò dịch để đi làm, rồi tiện thể chia sẻ với mợi người.
có những từ mình quen nhưng khi cắt nghĩa chính xác thì chịu, không dịch chuẩn được, nên có hy vọng có phản hồi nhưng đến giờ thì chưa ai phản hồi lại hết

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mình không rõ, nhưng mình có down 1 tài liệu hướng dẫn đọc sơ đồ của toy trên oto-hui này.
mình mày mò dịch để đi làm, rồi tiện thể chia sẻ với mợi người.
có những từ mình quen nhưng khi cắt nghĩa chính xác thì chịu, không dịch chuẩn được, nên có hy vọng có phản hồi nhưng đến giờ thì chưa ai phản hồi lại hết
Từ nào chưa cắt nghĩa được, bác đưa lên đây, nếu biết thì tôi sửa tốt hơn, không biết thì tôi sửa tệ hơn

thaoden

Tài xế O-H
Từ nào chưa cắt nghĩa được, bác đưa lên đây, nếu biết thì tôi sửa tốt hơn, không biết thì tôi sửa tệ hơn
Ví như cụm từ này thì tôi chịu, không cắt nghĩa như thế nào cho chuẩn cả :"Instrument Panel Wire and Driver Side J/B (Instrument Panel Brace RH)"
Chỉ biết tìm đến mục có cái này để xem thôi.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ví như cụm từ này thì tôi chịu, không cắt nghĩa như thế nào cho chuẩn cả :"Instrument Panel Wire and Driver Side J/B (Instrument Panel Brace RH)"
Chỉ biết tìm đến mục có cái này để xem thôi.
Kiểu giả cầy thế này, bác xem có được không nhá:
Instrument Panel: cái mà ta hay gọi là taplo
Wire: dây điện
J/B= junction Block: nơi các dây điện tập trung lại. Tạm gọi là hộp nối dây
Brace: cột đỡ
RH= right hand: bên tay phải

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên