Điều hoà xe

Cuong_MET
Bình luận: 9Lượt xem: 987

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ giúp e bệnh này với ạ: Con morning 2009 của em cứ để qua đêm hoặc mưa gió ẩm là sáng hôm sau điều hoà không có nguồn. ( Tắt đen ngòm luôn ạ). Chạy một lúc khoảng 15 phút thì lại có nguồn cấp và làm lạnh bình thường. Cảm ơn các cụ
Kết quả thế nào rồi, bác chủ??

TrungABCDE

Tài xế O-H
nước nó ẩm vào mạch. ĐI 1 lúc xe nóng, nó sấy cho 1 lúc thì lại có nguồn. Check chỗ hộp cầu chì đầu tiên , còn sau đó thì phải có máy đọc chuyên dòng xe, để xem bị ngắn ở chỗ nào.

Đặc biệt là chỗ dưới gầm xe, đầy day điện, tha hồ mà tìm :)

Cuong_MET

Tài xế O-H
Mấy bữa bận quá ko vào update cho các cụ. E có đem vào gara nhưng họ đòi thay bo mạch điều hoà: ~ 3 củ. Bực quá đem về đo và kiểm tra. Cuối cùng e đấu tắt con này các cụ ạ. Ngon đc 2 tuần chưa thấy gì. :)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mấy bữa bận quá ko vào update cho các cụ. E có đem vào gara nhưng họ đòi thay bo mạch điều hoà: ~ 3 củ. Bực quá đem về đo và kiểm tra. Cuối cùng e đấu tắt con này các cụ ạ. Ngon đc 2 tuần chưa thấy gì. :)

View attachment 96571
Sao bác lại đấu tắt nó, nó có bị hỏng đâu ạ??

TrungABCDE

Tài xế O-H

View attachment 96571
cụ chụp nét hơn được không, để anh em tham khảo chụp chéo chéo nhé :D . cảm ơn cụ. Trông như con Điot ấy nhỉ ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên