Máy komatsu 40mr-1 quay toa di chuyển yếu

D
Bình luận: 15Lượt xem: 714

Dongdoi2356

Tài xế O-H
Chào các cụ các bác trong diễn đàn.e đang sửa con máy pc 40mr-1 mong các cụ các bác tư vấn cho. Máy bây giờ là quay toa và cắt xích rất yếu ạ lạ cái là e đạp chân di chuyển là động cơ nó nổ êm du luôn chỉ bị 2 động tác đó thôi còn các thao tác khác nhanh nhẹn bình thường. Bệnh của nó là như vậy ạ các cụ các bác chém giúp ạ. E cảm ơn các cụ các bác trước

Manh90

Tài xế O-H
Cụ để ga cang ty kéo di chuyển la động cơ nổ tròn đúng không
Không kéo di chuyển động cơ nổ rung có ty khói đúng k

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Chào các cụ các bác trong diễn đàn.e đang sửa con máy pc 40mr-1 mong các cụ các bác tư vấn cho. Máy bây giờ là quay toa và cắt xích rất yếu ạ lạ cái là e đạp chân di chuyển là động cơ nó nổ êm du luôn chỉ bị 2 động tác đó thôi còn các thao tác khác nhanh nhẹn bình thường. Bệnh của nó là như vậy ạ các cụ các bác chém giúp ạ. E cảm ơn các cụ các bác trước
N
Nếu các thao tác khác bình thường mà bị di chuyển thì phải xem lại phớt trung tâm ,

Dongdoi2356

Tài xế O-H
Cảm ơn các cụ tình hình máy còn mỗi cái quay toa yếu thôi ạ thay mấy cái bơm mà vẫn thế.cái di chuyển bị dính số nhanh không cắt được thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên