komatsu pw150-6k lim tải

Vutrieuxmct
Bình luận: 15Lượt xem: 1,163

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
chào các cụ chả là em đang làm con pw150-6k , máy làm chậm và bị ghì tải . em đo áp bơm chính 220kg áp khiển 30kg .van tổng em chỉnh kịch áp vẫn chỉ được 220kg . van tổng tháo ra kiểm tra thì thấy cũng kém . em đang nghi là bơm tổng kém . cụ nào làm dòng này nhiều có kinh nghiệm chỉ giúp em mới . em xin cảm ơn

VHThanh

Tài xế O-H
chào các cụ chả là em đang làm con pw150-6k , máy làm chậm và bị ghì tải . em đo áp bơm chính 220kg áp khiển 30kg .van tổng em chỉnh kịch áp vẫn chỉ được 220kg . van tổng tháo ra kiểm tra thì thấy cũng kém . em đang nghi là bơm tổng kém . cụ nào làm dòng này nhiều có kinh nghiệm chỉ giúp em mới . em xin cảm ơn
Em cũng đang làm động cơ con này, máy cụ 150 hay 150ES vậy ,

VHThanh

Tài xế O-H
Đời này chạy bơm Đức khó nhất là cái balo bơm . bác xem có báo E02 không .
Bác cho em hỏi bơm con này muốn chỉnh áp và lưu lượng thì chỉnh chỗ nào vậy ạ

NgoHung123456

Tài xế O-H

hanh73

Tài xế O-H
Chinh áp liu lượng. Con ốc chỉnh lục giác 4 hãm cà lê 13 .Chinh vào la nhanh, văn ra là chậm. Nhưng no nhạy lắm, chinh chi ti một .ko lai lịm tải

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên