DOOSAN bánh lốp DX210W thao tác bị giật

P
Bình luận: 27Lượt xem: 2,470

Ptuan

Tài xế O-H
Dạ em chào các bác
Nhà em đang khám 1 con doosan dx210 bánh lốp bệnh của nó là khi thao tác thì tất cả các thao tác bị giật đùng đùng , và nhà e đã đổi đường đẩy để di chuyển thử thì không thấy bị giật nữa, các thao tác phối hợp thì vẫn vậy ( tr đó chưa đổi thì đi chuyển giật giật ) em nghĩ là gối bơm lên hạ bơm kiểm tra thì thấy gối mà mặt trà đều vẫn bình thường , thông tin thêm nữa là áp khiển đo tại cốc lọc 30kg .áp tổng 300kg
Vậy cụ nào đã gặp phải pan bệnh này rồi thì góp ý cho nhà cháu với ,nhà cháu cũng đang đau đầu lắm
Nhà cháu xin chân thành cảm ơn ạ

thanganmay

Tài xế O-H
Dạ em chào các bác
Nhà em đang khám 1 con doosan dx210 bánh lốp bệnh của nó là khi thao tác thì tất cả các thao tác bị giật đùng đùng , và nhà e đã đổi đường đẩy để di chuyển thử thì không thấy bị giật nữa, các thao tác phối hợp thì vẫn vậy ( tr đó chưa đổi thì đi chuyển giật giật ) em nghĩ là gối bơm lên hạ bơm kiểm tra thì thấy gối mà mặt trà đều vẫn bình thường , thông tin thêm nữa là áp khiển đo tại cốc lọc 30kg .áp tổng 300kg
Vậy cụ nào đã gặp phải pan bệnh này rồi thì góp ý cho nhà cháu với ,nhà cháu cũng đang đau đầu lắm
Nhà cháu xin chân thành cảm ơn ạ
Ga nhỏ thế nào,ga lớn thế nào,bác kiểm tra điện đóm xem ổn định không

Manh90

Tài xế O-H
Cục chống tụt e đã ktra r bác ạ
Bây giờ nó còn cái bệnh nâng chậm khi có tải và bơm trong bây giờ chỉnh lưu lượng ko nhạy nữa ,chỉnh vào hết tầm cũng không bóp nghẹt đc máy
Cụ đã lm những gi để hết giật mà lai sảy ra hiện tg nâng cần chậm
Hay là nâng cần ngay từ lúc còn giật cục

Ptuan

Tài xế O-H
Cụ đã lm những gi để hết giật mà lai sảy ra hiện tg nâng cần chậm
Hay là nâng cần ngay từ lúc còn giật cục
Nó nâng chậm ngay từ lúc mình đến khám cụ à
Giờ các động tác hết giật rồi nhug nâng đơn có tải thì chậm ,chủ máy chưa ưng đc , kết hợp quay và nâng thì chậm hơn

ThuongVH

Tài xế O-H
Nâng cần áp vẫn 340 kg mà cụ kết hợp quay nữa thì nhìn nó bí lắm lắm lờ đa lờ đờ lên
Vâng cụ .để tý nữa e thử bảo dưỡng lại
Ngoài ra còn nguyên nhân nào nữa của nâng cần trên ngăn kéo ko ạ ? Tại e cũng ktra sơ sơ mấy con kết hợp trên ngăn kéo r ạ
Cụ bảo dưỡng balo chắc là dc ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên