Chỉnh lưu lượng bơm thủy lực KOMATSU PW150ES-6K

VHThanh
Bình luận: 19Lượt xem: 2,203

VHThanh

Tài xế O-H
Nhờ các cụ chỉ giúp em chỉnh lưu lượng bơm thủy lực con pw150es-6k đời không có bơm khiển chỗ nào với ạ. Mới đại tu động cơ xong nên chủ máy muốn chỉnh thêm lưu lượng cho nhanh thêm tí mà máy ở xa nên gọi thợ thủy lực không ai đi em đành phải tự mò cho xong bàn giao mà về thôi

Công Tý

Tài xế O-H
Nhờ các cụ chỉ giúp em chỉnh lưu lượng bơm thủy lực con pw150es-6k đời không có bơm khiển chỗ nào với ạ. Mới đại tu động cơ xong nên chủ máy muốn chỉnh thêm lưu lượng cho nhanh thêm tí mà máy ở xa nên gọi thợ thủy lực không ai đi em đành phải tự mò cho xong bàn giao mà về thôiView attachment 102293
Có con ốc hãm đó nới ra song lấy lục giác vặn vào

VHThanh

Tài xế O-H
E khuyen thật bác k biet chỉnh thi k lên
Con nếu muon chinh thi chình tren ba lô
K lên chỉnh hạn chế góc nghieng ở thân bơm
Vâng bác, em chỉ hỏi vậy thôi chứ em làm bên động cơ. Thấy chủ máy nhờ gọi thợ thủy lực mà máy xa nên thợ thủy lực ko đi nên tính mày mò mà nghe đâu dòng này bơm Đức nên khó chỉnh

Manh90

Tài xế O-H
Vâng bác, em chỉ hỏi vậy thôi chứ em làm bên động cơ. Thấy chủ máy nhờ gọi thợ thủy lực mà máy xa nên thợ thủy lực ko đi nên tính mày mò mà nghe đâu dòng này bơm Đức nên khó chỉnh
Cung k khó chỉnh lm bác lm động cơ m giao luu với nhau dc đấy

Trabaoloc

Tài xế O-H
Nhờ các cụ chỉ giúp em chỉnh lưu lượng bơm thủy lực con pw150es-6k đời không có bơm khiển chỗ nào với ạ. Mới đại tu động cơ xong nên chủ máy muốn chỉnh thêm lưu lượng cho nhanh thêm tí mà máy ở xa nên gọi thợ thủy lực không ai đi em đành phải tự mò cho xong bàn giao mà về thôiView attachment 102293
Trên ba lô có 2 con 13 lục giác 4 con bên trong là chỉnh áp con bên ngoài nhìn dô thấy là chỉnh lưu lượng nhích nhẹ từ từ vào là tăng chúc thành công..

Phanduongcb

Tài xế O-H
E cũng đang vướng con này. E đo áp bơm lưu lượng bơm chính đủ. Nhưng khi vào tải thì lịm máy và chậm.
Con hãm giác 13 vít chỉnhlucj giác 4 ở dưới van điện chỉnh k tác dụng là kiểu gì ?
Bác chỉ giáo e vài chiêu cơ bản với. E chân thành cảm ơn

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Cụ thử chỉnh con vít trên ba lô ,nếu không quen chỉnh thì chỉ chỉnh con bên ngoài (vặn vào là tăng ,ra là giảm )nếu không được thì tốt nhất không nên đụng vào vì đời bơm ba lô này rất khó điều chỉnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên