BMW E68 lỗi túi khí

G
Bình luận: 9Lượt xem: 985

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Cụ lui sau bình điện nhìn cọc dương có cục lựu đạn màu vàng cụ lần ngược cụ thấy có 2 dây màu vàng cụ kiếm cái bóng đèn xi nhan bé bằng chiếc đũa loại đuôi giắc có 2 dây đồng lòi ra đó . Cụ tách dây vàng đó nối vào cái bóng đèn đó ( nhớ rút bỏ đầu cắm vào cọc dương bình điện nhé, ). Ban đầu đèn túi khí sẽ chớp chớp liên tục cụ kệ cha nó nó chớp xong nó nhận cái bóng đèn rồi nó sẽ nhớ giá trị điện trở cái đèn đó rồi nó hoạt động bình thường thôi.

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Cụ lui sau bình điện nhìn cọc dương có cục lựu đạn màu vàng cụ lần ngược cụ thấy có 2 dây màu vàng cụ kiếm cái bóng đèn xi nhan bé bằng chiếc đũa loại đuôi giắc có 2 dây đồng lòi ra đó . Cụ tách dây vàng đó nối vào cái bóng đèn đó ( nhớ rút bỏ đầu cắm vào cọc dương bình điện nhé, ). Ban đầu đèn túi khí sẽ chớp chớp liên tục cụ kệ cha nó nó chớp xong nó nhận cái bóng đèn rồi nó sẽ nhớ giá trị điện trở cái đèn đó rồi nó hoạt động bình thường thôi.
Xịn cảm ơn cụ trước nhé em sẽ thử làm như cụ

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
He he nói là 2 ohm chứ làm gì có chuẩn là 2.2 , có 6k 1 gói /50c mua 5 gói sài 2 năm để test cả hệ thống túi khí tẹt ga vừa nhỏ gọn và an toàn tuyệt đối

thienhoa_auto

Tài xế O-H
He he nói là 2 ohm chứ làm gì có chuẩn là 2.2 , có 6k 1 gói /50c mua 5 gói sài 2 năm để test cả hệ thống túi khí tẹt ga vừa nhỏ gọn và an toàn tuyệt đối
Thế hả cụ . Cụ có còn không tặng tớ vài gói . Mấy cái vụ túi khí thầy trò tớ toàn chơi bóng đèn . Tỉnh lẻ xa mặt trời kiếm gì cũng khó toàn chắp vá cho xong việc mà cũng ít có thời gian đi kiếm đồ nữa. Khổ...

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
He he , e ở quảng ninh hôm nọ đón a Đàm xuống hải phòng tiện mua được 3 gói , bác gửi địa chỉ vào inbox e gửi tặng bác 2 gói 100c tha hồ làm nhé

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Ok rồi em không phải đấu gì cả em thay cái giắc y như giắc vào ngòi nổ túi khí nó nằm cạnh cọc dương acu
Do nó cậy vỡ cắm mỗi giắc kim loại vào nên nó chập chờn cảm ơn cụ thienhoâuto

THANH24H

Tài xế O-H
tôi rất cảm ơn bác cả 1 buổi trưa mình không ngủ vì cái này, xin thành thạt cảm ơn bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên