Cài áp suất lốp toyota

hunghanam
Bình luận: 6Lượt xem: 1,532

hunghanam

Tài xế O-H
dạ kính các cụ cho em hỏi ngu một câu khi mình cài nhập id áp suất lốp dòng toyota nhiều lần ko được nhập sai quá số lần là ko cài được pải ko các cụ và pải reset lại bằng nối tắt chân chuẩn đoán pải ko các cụ mong các cụ thông não cho em với

chien1321

Tài xế O-H
dạ kính các cụ cho em hỏi ngu một câu khi mình cài nhập id áp suất lốp dòng toyota nhiều lần ko được nhập sai quá số lần là ko cài được pải ko các cụ và pải reset lại bằng nối tắt chân chuẩn đoán pải ko các cụ mong các cụ thông não cho em với
em chả biêt cụ dùng máy gì để cài, nhưng e cài bằng techtream thì 3 lần sai vẫn ok, nhưng nói thật là cụ nên copy cài code của từng id ra 1 cái Text document thì sẽ làm nhanh chóng và ko bị sai! Và techtream một số dòng xe Lexus cài ko được nhé phải dùng máy chuyên dụng mới được!

thanhcanotokiengiang

Tài xế O-H
E chưa lần nào gọi là quá số lần nên không biết. Có điều cũng hơi lâu nhớ không rỏ lắm là cái id trên cảm biến khi nhập vào máy phải thêm O vào trước dãy kí tự cho đủ kí tự thì mới ok. E nhập bằng G-Scan

chien1321

Tài xế O-H
E chưa lần nào gọi là quá số lần nên không biết. Có điều cũng hơi lâu nhớ không rỏ lắm là cái id trên cảm biến khi nhập vào máy phải thêm O vào trước dãy kí tự cho đủ kí tự thì mới ok. E nhập bằng G-Scan
mình ko sài Gcan nên ko biết chứ techtream thì không cần đâu bác! mà bác cài bằng Gcan 1 hay 2

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Không hạn chế số lần, bác cứ yên tâm mà chén

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên