Cẩm nang sửa chữa và sơ đồ mạch điên ford tis 2018 tiếng việt pdf

kakadat99
Bình luận: 19Lượt xem: 3,012

kakadat99

Tài xế O-H

Hoangstorm

Tài xế O-H
chào bác, em chạy vòng quanh xa lộ otohui thì thấy xe của bác, bác có tài liệu hay mà xăng hơi cao có lẽ e sẽ cô gắng kiếm đủ, chỉ có 1 cái là bác cho e xin 1 trang A4 về sơ đồ mạch điện điều hòa con transit 2017 được không ạ, em chỉ cần mỗi nó thôi mà đợi đủ xăng tải về thì hơi lâu. E cũng xem cả sơ đồ 2016 nhưng thấy không giống nên mạn phép nhờ sự trợ giúp của bác

kakadat99

Tài xế O-H
chào bác, em chạy vòng quanh xa lộ otohui thì thấy xe của bác, bác có tài liệu hay mà xăng hơi cao có lẽ e sẽ cô gắng kiếm đủ, chỉ có 1 cái là bác cho e xin 1 trang A4 về sơ đồ mạch điện điều hòa con transit 2017 được không ạ, em chỉ cần mỗi nó thôi mà đợi đủ xăng tải về thì hơi lâu. E cũng xem cả sơ đồ 2016 nhưng thấy không giống nên mạn phép nhờ sự trợ giúp của bác
bác check vin đây em xem cho

Hoangstorm

Tài xế O-H
Xe ra khỏi xưởng rồi bác ạ, nó bị mất điện đóng lốc, có ông thợ cả làm nhưng chỉ là câu tắt thôi, e nghĩ là con rowle chắc chắn do hộp điều khiển nhưng ko có sơ đồ nên đành chịu

Hoangstorm

Tài xế O-H
có số vin e check tài khoản hãng cho
Vâng, con đấy chắc còn vào vì bây giờ nó có hiện tượng đạp ga sâu, máy ko bốc khi có tải, đã thay cảm biến MAF và lọc diesel mà ko hết bệnh, đọc trên diễn đàn có người bị bệnh vậy là do lỏng cảm biến tiệm cận chân côn, bác cho e hỏi nó là nó hình dáng thế nào được không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên