có bác nào học dtdauto rồi tư vấn giúp e

T
Bình luận: 24Lượt xem: 4,187

sunt808

Tài xế O-H
- bạn là sale của DTD hả ?
nói chuẩn nhé ... nếu không muốn là con "gà béo" thì tranh xa tay dũng DTD đê
lò chém chứ học cái gì . có một câu nó mà tới tận bây giờ mình vẫn nhớ : "tôi có thể trả lời được 95-97% các pan bệnh có trên oto hiện nay còn lại 3-5% tôi sẽ trả lời khi mở sách " móa pê rờ ghê thật :
- mình mới hỏi lại : nếu em hỏi thầy 3 câu > thầy trả lời được 1 trong 3 câu là đúng > em xin bỏ nghề vì " trên giới sửa chữa đã có quá nhiều siêu nhân nên sẽ không cần người như em nữa > ặc ... các cụ biết sau đó câu chuyện tiếp như nào không ....
kết thế nào vậy bác.bác có đưa ra câu hỏi không và có tiếp tục học tại đó không bác.bác kể luôn cái kết luôn đi bác và bác có thể chia sẽ thêm về con đường thành nghề của bác hiện nay (đặng cháu tham khảo với).với theo bác hiện nay ở hà nội cũng như trên toàn quốc chỗ nào học tốt nhất,mong và rất cảm ơn bác chia sẻ.

lexus_bk

Tài xế O-H
- bạn là sale của DTD hả ?
nói chuẩn nhé ... nếu không muốn là con "gà béo" thì tranh xa tay dũng DTD đê
lò chém chứ học cái gì . có một câu nó mà tới tận bây giờ mình vẫn nhớ : "tôi có thể trả lời được 95-97% các pan bệnh có trên oto hiện nay còn lại 3-5% tôi sẽ trả lời khi mở sách " móa pê rờ ghê thật :
- mình mới hỏi lại : nếu em hỏi thầy 3 câu > thầy trả lời được 1 trong 3 câu là đúng > em xin bỏ nghề vì " trên giới sửa chữa đã có quá nhiều siêu nhân nên sẽ không cần người như em nữa > ặc ... các cụ biết sau đó câu chuyện tiếp như nào không ....
Bác hiền nên mới hỏi 3 câu đấy. Gặp em em hỏi đủ 10 câu. Mỗi dòng xe 2 câu. Trả lời đúng 1 câu em củng xin bỏ nghề :)). Bệnh của xe nó vô vàn lắm, sửa đc thì nhiều, nhưng hiểu đc tại sao thì hơi bị hiếm

tuong88

Tài xế O-H
hiihi theo e thi bác nên vùa học truòng vùa hoc thêm oga ra là tốt nhất.vi baác chua biết nhiều về ôtô.thì phải làm quen voi nó ỏ trùng truóc . hoc ỏ dâu Cũng co cai hay cua no nak.nêu yêu nghê thì ngày hoc gara tối đi học truòng vùa có kinh nghiệm vvùa có kiến thúc có Bản lại duọc cái bằng tthì còn j bằng

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
hiihi theo e thi bác nên vùa học truòng vùa hoc thêm oga ra là tốt nhất.vi baác chua biết nhiều về ôtô.thì phải làm quen voi nó ỏ trùng truóc . hoc ỏ dâu Cũng co cai hay cua no nak.nêu yêu nghê thì ngày hoc gara tối đi học truòng vùa có kinh nghiệm vvùa có kiến thúc có Bản lại duọc cái bằng tthì còn j bằng
Vấn đề là làm thế nào mà tìm được chỗ nào nó chứa mình để mình một buổi đi học, một buổi đi làm phụ. Tốt nhất là con của ông chủ xưởng

Kapipi

Tài xế O-H
Theo em,bác nên va chạm ngoài xưởng 1-2 năm cho cứng để hiểu thêm về xe.sau đó đi học khóa nâng cao đó(khoảng 10 triệu),lúc đó bác cứng+kĩ năng từ dtd nữa thì còn gì bằng.Chứ chưa có kinh nghiệm mà học thì em thấy phí lắm bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên