Cơ cấu lái trên xe ô tô!

C
Bình luận: 27Lượt xem: 8,020

kingcooker

Tài xế O-H
"Chị e phụ nữ mà lái số sàn trong đường thành phố e bảo đảm thế nào cũng gây tai nạn "
ơ thế em hiểu nhầm ý cụ?
xin lỗi cụ
Tôi từng ám ảnh cái vụ ngồi chung xe với cô kia ,để cô lái ,xe thì số sàn .Tới lúc vào cua thì trả số mà ko hiểu sao bả gạt ko vô ,cứ mải gạt riết tới lúc xe nó chúc đầu vô cái nhà bên hông đường thì mới hoảng buông côn cái cặt tắt máy ,cách có 1m nữa là hôn vào tường rồi .Có mỗi cái chuyện đấy thôi mà tôi dị ứng với phụ nữ lái số sàn lắm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi từng ám ảnh cái vụ ngồi chung xe với cô kia ,để cô lái ,xe thì số sàn .Tới lúc vào cua thì trả số mà ko hiểu sao bả gạt ko vô ,cứ mải gạt riết tới lúc xe nó chúc đầu vô cái nhà bên hông đường thì mới hoảng buông côn cái cặt tắt máy ,cách có 1m nữa là hôn vào tường rồi .Có mỗi cái chuyện đấy thôi mà tôi dị ứng với phụ nữ lái số sàn lắm
Cái đó là lỗi của giáo viên, bác ạ. Chứ đàn nào cũng là đàn cả thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
dạy lái ở chỗ e toàn mấy ông già lái xe từ thời 75 ,làm sao có chuyện dạy thiếu dc .Có điều phụ nữ thì nó là vậy thôi bác ,e dạy lái cho chị dâu nhà e cũng ko khác gì hết .Cứ lúng ta lúng túng làm sao
Vẫn tại mấy ông ấy thôi, và của cái trung tâm ấy nữa. Chung quy vẫn là do dạy thôi. Mấy giáo viên không làm hết trách nhiệm, mới chỉ dạy mà chưa rèn nên mới vậy. Nói thật, tôi cũng dạy lái rồi, về kỹ thuật lái thì có mấy thứ đâu, nói vài lúc là hết, hết rồi lại quên; ăn nhau là rèn phải kỹ và nghiêm khắc, chứ đàn ông thì đầy ông lái vớ vẩn lắm, không phải riêng chị em đâu

TranDzung

Tài xế O-H
cái này ông thày dạy hay ông khốt nào ngồi ghế phụ ú ơ, ghế sau
Chị ấy cắm mặt vô cái cần số, chị ấy học lái trách sao được
xe lái nào cũng có chân phanh phụ để tập lái an toàn, còn như xe cụ không có em chịu

TranDzung

Tài xế O-H
Vẫn tại mấy ông ấy thôi, và của cái trung tâm ấy nữa. Chung quy vẫn là do dạy thôi. Mấy giáo viên không làm hết trách nhiệm, mới chỉ dạy mà chưa rèn nên mới vậy. Nói thật, tôi cũng dạy lái rồi, về kỹ thuật lái thì có mấy thứ đâu, nói vài lúc là hết, hết rồi lại quên; ăn nhau là rèn phải kỹ và nghiêm khắc, chứ đàn ông thì đầy ông lái vớ vẩn lắm, không phải riêng chị em đâu
em ủng hộ cụ, đàn nào thì đàn.
lớ ngớ sơ xảy, chủ quan cũng nháo nhào hết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên