Garage Laoviet Tuyển Thợ+phụ Học Nghề Làm Việc Tại Lào

L
Bình luận: 41Lượt xem: 6,191

tangda

Tài xế O-H
bác laovietauto cho em hỏi, giờ em muốn đi quá, thủ tục làm sao ạ, liên lạc với ai, mong bác chỉ dủm em, chân thành cảm ơn bác TUKYOTOHUI

evo13

Tài xế O-H
Thấy việc đăng tuyển này nó có vẻ làm sao đó, mấy bác nào mà muốn đi thì nên suy nghĩ kĩ, vì tại sao người ta không tuyển nhân viên tại Lào luôn, hay bên Lào không có ai giỏi hay thu nhập đòi hỏi cao hơn bên Vn? tại sao không mua Bảo Hiểm Xã Hội bên Lào, mà lại mua bên Vn?

Tốt nhất làm ở Vn, vừa gần gia đình, phong tục của mình và không ai " Bắt Nạt" mình ờ xứ lạ.

laovietauto

Tài xế O-H
Thấy việc đăng tuyển này nó có vẻ làm sao đó, mấy bác nào mà muốn đi thì nên suy nghĩ kĩ, vì tại sao người ta không tuyển nhân viên tại Lào luôn, hay bên Lào không có ai giỏi hay thu nhập đòi hỏi cao hơn bên Vn? tại sao không mua Bảo Hiểm Xã Hội bên Lào, mà lại mua bên Vn?

Tốt nhất làm ở Vn, vừa gần gia đình, phong tục của mình và không ai " Bắt Nạt" mình ờ xứ lạ.
Hòai nghi là tốt, nhưng thái quá sẽ Tự tay bóp dái... Có khi nào em Tự hỏi tại sao We lại quá mất niềm tin ko. Vì we được dạy dỗ và lớn lên trong một xã hội quá lý tưởng...

evo13

Tài xế O-H
Hòai nghi là tốt, nhưng thái quá sẽ Tự tay bóp dái... Có khi nào em Tự hỏi tại sao We lại quá mất niềm tin ko. Vì we được dạy dỗ và lớn lên trong một xã hội quá lý tưởng...

Không biết trình độ tiếng Anh của Bác như thế nào? Nhưng nói tiếng Mẹ Đẻ mà chêm vào tiếng Anh, thì không chấp nhận được.Mình là người Việt nên giữ tiếng Việt Cụ nhé, đừng để bị " Ngoại Lai xâm chiếm".

Còn về vấn đề bác tuyển dụng, thì Evo13 tự hỏi tại sao bác không sử dụng nhân công bên Lào? nó vừa tiện, đơn giản. Đây là ý kiến của Evo13 thôi, đúng hay không đúng thì bác là người biết rỏ nhất.

tangda

Tài xế O-H
evo 13 nói cũng có một phần đúng, cảm phiền bác laovietauto chụp vài bức ảnh garage của bác vào cho anh em nhìn ạ, nếu bác đủ người rồi không tuyển nữa thì thôi khỏi cần ạ !

traicongtruong91

Tài xế O-H
Thợ mà bác: chăm nghe k bằng một thấy. thời đại công nghệ vài phô ảnh cũng trong tích tắc mà!!!
bác có "tâm tốt" giúp anh em vài phô ảnh thì anh em cũng có "dạ" nhầy vào cùng hợp tác k đắn đo :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên