Giúp đỡ về đề tài tốt nghiệp

H
Bình luận: 2Lượt xem: 1,334

hoangnew

Tài xế O-H
Chào các bác!Hiện em đang làm đề tài tố nghiệp:"Xây dựng mô hình và ứng dụng Matlab/simulink tính toán dao động của ô tô 3 trục trong mặt phẳng thẳng đứng ".Thầy giáo yêu cầu em đi thực tập để lấy các thông số kỹ thuật của 1 ô tô 3 trục cụ thể để làm vào đề tài tốt nghiệp,thú thật là em không đi thực tập được vì không có ai giới thiệu cho,thầy giáo em ở miền bắc,còn em đang học trong sài gòn cơ sở 2.Em viết đề mục này mong bác nào có tài liệu về thông số kỹ thuật ô tô 3 trục cụ thể chia sẻ cho em với,các thông số kỹ thuật như khối lượng treo trước,độ cứng lò xo treo trước,giảm chấn treo trứơc;nếu có ai chia sẻ em sẽ vô cùng cám ơn ạ!

minhdiep

Tài xế O-H
Chào bạn. Trên diễn đàn này có 1 số tài liệu bạn chịu khó tìm, ví dụ như Sổ tay tra cứu tính năng kỹ thuật ô tô cũng có thông số của các loại xe như bạn đang cần tìm, ngoài ra bạn nhờ trang google.com.vn để tìm cũng có đó. Chúc bạn tìm được tài liệu và hoàn thành tốt đồ án.

hoangnew

Tài xế O-H
đề tài

Mình đã tim thông số kỹ thuật của ô tô 3 trục 1 tuần rồi nhưng mà không có bạn à.Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn.Để mình tìm tiếp vậy,mình thấy nản quá.Chào bạn nha!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên