Hỏi chỗ mua phụ tùng xe máy

Cai banh xe
Bình luận: 25Lượt xem: 5,534

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cửa hàng bán phụ tùng thì hiện rất nhiều ,nhưng chỉ khi lấy số lượng lớn thì mới quan trọng độ chênh lệch vài giá.Chứ nếu ko thì tiền xăng xe công đi lại thời gian cũng quá tội.
Vd. Tôi ở quận Tây Hồ muốn mua 1 cái bình ắc quy.Nếu xuống đại lý hay chợ Giời giá 220k chẳng hạn,còn mua ở ngay Hoàng Hoa Thám giá 250k.Vậy tính quãng đường,công sức đi lại có đáng để đi xa tiết kiệm 30k ko các bác.
Nên chăng chỉ cần đồ chuẩn chất lượng đã còn lại chênh lệch nhau chút ít thì có thể du di phải ko
Bác nói thấy đúng lắm, bác có thể cấp cho anh em 1 số địa chỉ được không?

theanh_79

Tài xế O-H
Với phụ tùng xe máy có 3 nơi tôi hay mua đó là 11 Tô Hiến Thành,Hạnh Linh ở Thịnh Yên { ko nhớ rõ số nhà ,chỉ nhớ bên tay phải tính từ hướng đi từ phố Huế vào .Chỗ nữa trên Hoàng Hoa Thám qua viện Lao hướng lên Bưởi qua chỗ hàn pô,sửa giảm xóc là đến ngay cạnh xưởng đồ gõ mỹ nghệ.Mấy nơi này chuyên bán đồ cho xưởng,giá thợ nên giá Ok chất lượng có sao nói vậy.VD cục IC 5 chân lắp cho Wave,Dream hàng TQ 35k

Cai banh xe

Với phụ tùng xe máy có 3 nơi tôi hay mua đó là 11 Tô Hiến Thành,Hạnh Linh ở Thịnh Yên { ko nhớ rõ số nhà ,chỉ nhớ bên tay phải tính từ hướng đi từ phố Huế vào .Chỗ nữa trên Hoàng Hoa Thám qua viện Lao hướng lên Bưởi qua chỗ hàn pô,sửa giảm xóc là đến ngay cạnh xưởng đồ gõ mỹ nghệ.Mấy nơi này chuyên bán đồ cho xưởng,giá thợ nên giá Ok chất lượng có sao nói vậy.VD cục IC 5 chân lắp cho Wave,Dream hàng TQ 35k
Vậy là tốt rồi, có sao nói vậy, thông tin chính xác mới là quý. Tôi ngại nhất là hàng thường nói sang hàng xịn, vì tôi là nghiệp dư nên không phân biệt nổi
Mà cái ảnh đại diện đó, là ảnh của bác luôn â? Trông phong trần quá
Lần nữa, cảm ơn bác!

theanh_79

Tài xế O-H
Vậy là tốt rồi, có sao nói vậy, thông tin chính xác mới là quý. Tôi ngại nhất là hàng thường nói sang hàng xịn, vì tôi là nghiệp dư nên không phân biệt nổi
Mà cái ảnh đại diện đó, là ảnh của bác luôn â? Trông phong trần quá
Lần nữa, cảm ơn bác!
Không lẽ tôi lại đưa hình thằng khác lên làm Avata của mình,cha mẹ sinh sao thì nó như thế bạn ạ
Những chỗ tôi chia sẻ là nơi bán đồ cho thợ nên có sao nói vậy.Tôi cũng chỉ là ng chơi xe,thích đam mê nên tự tìm tòi chứ ko phải thợ xe chuyên nghiệp.Nên nhiều cái chỉ do tích lũy kinh nghiệm bản thân mình chơi mà rút ra.Nên để giải thích máy móc sách vở thì chịu.Bởi mình đâu có đc đào tạo hay học nghề chỉ vẽ đâu mà biết rõ từng thứ.Nên chia sẻ đc ít nhiều có thể có những cái chưa đc chính xác mong aem thông cảm lượng thứ
Đây là "mẹt" thật người thật

Cai banh xe

Không lẽ tôi lại đưa hình thằng khác lên làm Avata của mình,cha mẹ sinh sao thì nó như thế bạn ạ
Những chỗ tôi chia sẻ là nơi bán đồ cho thợ nên có sao nói vậy.Tôi cũng chỉ là ng chơi xe,thích đam mê nên tự tìm tòi chứ ko phải thợ xe chuyên nghiệp.Nên nhiều cái chỉ do tích lũy kinh nghiệm bản thân mình chơi mà rút ra.Nên để giải thích máy móc sách vở thì chịu.Bởi mình đâu có đc đào tạo hay học nghề chỉ vẽ đâu mà biết rõ từng thứ.Nên chia sẻ đc ít nhiều có thể có những cái chưa đc chính xác mong aem thông cảm lượng thứ
Đây là "mẹt" thật người thậtView attachment 35413 View attachment 35414
Hề, trông bác phong trần và tự tin. Như vậy là hấp dẫn phụ nữ lắm. Bác tự tin khi đưa ảnh mình, còn tôi hơi tự kỷ 1 tý nên phải đưa ảnh của cô đồng nghiệp.
Cảm ơn bác vì đã chia sẻ cho tôi, một người nghiệp dư tò mò. Chúc bác liên tục cho ra lò nhiều tác phẩm đẹp

theanh_79

Tài xế O-H
Hề, trông bác phong trần và tự tin. Như vậy là hấp dẫn phụ nữ lắm. Bác tự tin khi đưa ảnh mình, còn tôi hơi tự kỷ 1 tý nên phải đưa ảnh của cô đồng nghiệp.
Cảm ơn bác vì đã chia sẻ cho tôi, một người nghiệp dư tò mò. Chúc bác liên tục cho ra lò nhiều tác phẩm đẹp
Thank you bác động viên,tôi cũng ko hẳn là thợ chuyên nghiệp.Cũng là người đam mê chơi xe nên có mối quan hệ với vài xưởng độ.Bản thân cũng chưa đủ trình để tự tay làm ra đc sản phẩm 100%.Mớ kiến thức là do tích lũy trong quá trình va chạm với xe cộ.Hiện cũng hay qua lại với xưởng nên có chút kinh nghiệm.Lên đây xem aem có khúc mắc giúp đc gì thì chia sẻ thôi.Chứ nếu đúng thợ kiếm cơm ai họ nói ra những nơi mua đồ để tự tay đập nồi cơm à.Bác nghĩ mà xem

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên