Innova bệnh ma không ma quỷ không quỷ

checkcar
Bình luận: 34Lượt xem: 3,668

lehuyvu79

Tài xế O-H
Cụ Tài cặp máy vào kiểm tra phần data list engin khi nguội máy xăng phun có đậm hơn lúc nóng máy không, thường thì nguội máy thì đậm xăng nóng máy nhạt xăng (nghèo) và một điều nữa là cụ mượn béc phun xe khác qua thử xem sao

anhluanc5a

Tài xế O-H
y kiến hay nhỉ bác cúng thần linh chua bác.theo em bác cu kt con cb luu luong khi nap va cb nhiệt dộ động cơ sem bác ah bơm xăng ma yếu thi k nổ được máy chú không bị nt dâu bác ah

vantrung178

Tài xế O-H
theo e bác cứ vệ sinh họng hút xem sao chứ xăng củi lửa mà yếu phải có hiện tượng rung giật em nghĩ cái họng hút bẩn kẹt vệ sinh cũng nhanh không mất thời gian bệnh khó thì mình phải mất thời gian

checkcar

Tài xế O-H
theo e bác cứ vệ sinh họng hút xem sao chứ xăng củi lửa mà yếu phải có hiện tượng rung giật em nghĩ cái họng hút bẩn kẹt vệ sinh cũng nhanh không mất thời gian bệnh khó thì mình phải mất thời gian

em đã làm 8-9 lần rồi mà bệnh không khỏi . sáng nay xếp đi mua gà và xôi để trưa nay cúng rồi

tempra

Tài xế O-H
Cụ Tài cặp máy vào kiểm tra phần data list engin khi nguội máy xăng phun có đậm hơn lúc nóng máy không, thường thì nguội máy thì đậm xăng nóng máy nhạt xăng (nghèo) và một điều nữa là cụ mượn béc phun xe khác qua thử xem sao
cụ nên kiểm tra theo sự tư van của cu lehuyvu!Vệ sinh và súc béc phun cụ ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên