KIa BonGO mất cao áp

tuoitholamlu
Bình luận: 25Lượt xem: 2,130

tuoitholamlu

Tài xế O-H
xe thì đả xong mà bệnh thì củng đả tìm ra.mà thật tình em vẫn chưa hiểu.kia bogo 3 nó sài bơm cao áp đưa dầu lên thanh rain.phía sau nó có 1 van vsc với 1 can cảm biến nhiệt độ dầu.nhưng vấn đề thì chổ khác.đặt sai dấu cao áp nên không lên dầu thanh rain.có bác nào biết chỉ em cái

ga_auto37

Tài xế O-H
xe thì đả xong mà bệnh thì củng đả tìm ra.mà thật tình em vẫn chưa hiểu.kia bogo 3 nó sài bơm cao áp đưa dầu lên thanh rain.phía sau nó có 1 van vsc với 1 can cảm biến nhiệt độ dầu.nhưng vấn đề thì chổ khác.đặt sai dấu cao áp nên không lên dầu thanh rain.có bác nào biết chỉ em cái
Hehe..vậy là tôi đoán đúng sai cam rồi.. Thì nó sai cam nên nó khiển van đóng mở lung tung nên lấy gì mà có áp mà nổ...lúc đang đề thì nó lại đóng mất van thì lấy gì áp lên..hehe

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dấu cao áp là dấu nào vậy nhỉ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên