Komatsu PC 450-7 ốm liệt dường

zezo123
Bình luận: 2Lượt xem: 1,429

zezo123

Tài xế O-H
Kính các cụ. Mấy hôm nữa e sẽ làm e komat 450-7. Ở giáp điện biên và sơn la. Do 1 cụ tên là Việt ở đông anh đã sử lý 7 ngày chưa xong. Và 1 bác nữa ở 3 ngày. Trước thì em ý chỉ đi lệch 1 vế xích sau thời gian sửa chữa 10 ngày hiện tại em ý đang liệt dường. Có cụ nào đã xử lý em này thì có thể cho e biết chút thông tin về em 450-7 này được không ạ. Có thể gọi cho e vào số 0988 160 351. E cảm ơn các cụ rất nhiều ạ

AI CŨNG DƯ LÀY đã viết:
Cụ cho e hỏi cụ moi ruột người khác ra. Để làm gì. Tốt nhất cũng nên có cái gì đó để mà còn có cái kiếm cơm.

AI CŨNG DƯ LÀY đã viết:
Chết cái này khó quá cụ ạ. Em chỉ dám nói đến thế thôi thưa cụ. Cái này phải mất rất nhiều tg mới tìm ra. Nói toẹt ra thì chết cụ ạ.

THÌ LẤY AI MÀ TRẢ NHỜI ĐÂY đã viết:
Nhà cháu còn giữ miếng để kiếm cơm, "Chỉ là chỉ" thế nào được khi mà có cái ông tên "V" kia trước làm cho KOMATSU đã chịu "Bó toàn thây" roài???

powerful82

Tài xế O-H
Cụ tả bệnh kiểu ấy thì làm sao dám chém gió được? Ít ra cụ cũng cho vài thông số chứ. Ví dụ như áp suất thủy lực cụ thể ra sao? Thông số Điên Nặng Điện nó có bình thường không???

hoannbk

Tài xế O-H
Cụ cho hỏi là em nó có lỗi điện không? còn liệt là liệt như thế nào ạ. tất cả các động tác đều không có tác dụng j hay là yếu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên